เมย์+โอ๋

เมย์+โอ๋

ผู้เยี่ยมชม

latdawan@itech.co.th

ขอบคุณพี่หนิงและทีมงานค่ะ (956 อ่าน)

7 มิ.ย. 2555 14:23

ขอบคุณพี่หนิงและทีมงานมากๆ นะค่ะ ตอนแรกก็แอบๆ กลัวว่าแฟนจะบ่นหรือเปล่าเพราะเค้าไม่ชอบถ่ายรูป ตอนถ่ายเสร็จเค้าชมว่าทีมงานดูแลดีมากๆ คุยสนุก เค้าบอกว่าเหนื่อยนะแต่ก็สนุกดี โพสท่ากันสุดฤทธิ์ บิดกันเอวเคล็ด รุ่งขึ้นมาปวดเมื่อยไปตามๆ กัน นึกถึงวันนั้นแล้วมีความสุขมากๆ ค่ะ ฝากชมน้องเอสด้วยนะค่ะ แต่งหน้าให้เจ้าสาวสวยจนเจ้าบ่าวตะลึง 555++ ตอนแต่งหน้ากับตอนไม่แต่งคนละคนกันเลย ... :r: พี่หนิงค่ะรบกวนส่งรูปมาให้เมย์ดูสัก 5-6 รูป ด้วยนะค่ะ อยากดูม๊าก มาก E-Mail : latdawan@itech.co.th :w:

ปล. ....ไฟล์ภาพหากเสร็จแล้วส่งมาตามที่อยู่ด้านล่างนะค่ะ
ลัดดาวรรณ กัญชนะกาญจน์
บริษัท ไอเทค ซิสเท็มส์ จำกัด
121/2 อาคารศรีเจริญชัย ชั้น 5
ถนนติวานนท์ ตำบลตลาดขวัญ
อำเภอเมือง จังหวัีดนนทบุรี 11000

ขอบคุณพี่หนิงและทีมงานอีกครั้งค่ะ:^_^:

เมย์ กะ โอ๋

101.109.212.27

เมย์+โอ๋

เมย์+โอ๋

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

10 มิ.ย. 2555 22:18 #1

สวัสดีค่ะ
หนิงต้องขอขอบคุณ คุณเมย์+โอ๋ เช่นกาน ที่เลือกใช้บริการ ของbestlove ยินดีมากๆๆๆเลยค่ะ ที่ทำให้บ่าวสาว มีความสุขกับการถ่ายรูป  เดียวได้รูปจะรีบส่งให้เลยนะค่ะ    จะเอารูปที่พี่ยาส่ง ไป่พร้อมกานเลยนะค่ะ ยังไม่เสร็จเหมือนกานค่ะ   รอดูที่เดียวเลยนะค่ะ
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆเลยค่ะ   

58.9.192.164

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

เมย์+โอ๋

เมย์+โอ๋

ผู้เยี่ยมชม

11 มิ.ย. 2555 08:59 #2

ขอบคุณค่ะ :h:

125.25.210.207

เมย์+โอ๋

เมย์+โอ๋

ผู้เยี่ยมชม

เมย์+โอ๋

เมย์+โอ๋

ผู้เยี่ยมชม

15 มิ.ย. 2555 10:36 #3

เมื่อวานเมย์ได้รับ DVD แล้วนะค่ะรูปเยอะมากเลือกไม่ถูกเลยค่ะ ถามนิดนึงนะจะถ้าะให้รีทัชรูปเพิ่มคิดยังไงค่ะ ภาพทุกภาพออกมาสวยค่ะ ติดที่ว่าเมย์ใส่ชุดเกาะอกสั้นแล้วจะเป็นถุงๆ ช่วงรักแร้ค่ะ E-mai : latdawan@itech.co.thl

125.25.215.108

เมย์+โอ๋

เมย์+โอ๋

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

20 มิ.ย. 2555 19:49 #4

เดียวหนิงโทรไปคุยรายละเอียด อีกที่นะค่ะ
ขอบคุณค่ะ   

58.11.41.167

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image