Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

22 ก.พ. 2555 17:47 #21

สวัสดี จร๊า
น้องทั้งสอง  สบายดีนะค่ะ พี่ๆๆทุกคนก็คิดถึงเช่นกานค่ะ ร้านยังไม่เสร็จดีเลยค่ะ ทำงานไปด้วย จัดร้านไปด้วย เลยไม่เสร็จสักที่    แต่เหลือไม่เยอะหรอกค่ะ  ไกล้งานแล้วนะซิ นอนพักผ่อนเยอะๆๆนะ
เพราะวันงานจะเหนื่อยอีกวัน เตรียมงานเสร็จยังจ๊ะ ช่วงนี้เหนื่อยหน่อยนะ เดียวพอเสร็จงานก็หายเหนื่อยแระ  ช่างนี้ที่ร้านพี่ลูกค้า ก็เยอะอยู่จ๊ะ ปีนี้ลูกค้าแต่งเยอะจริงๆๆ แต่พอไว้ค่ะ    ถ้าผ่านมาแวะได้ตลอดนะจ๊ะ ยิดดีตอนรับเสมอนะจ๊ะ  
  ดูแลสุขภาพด้วยนะจ๊ะ จะถึงวันงานแล้ว  

110.168.165.143

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ใจ-อาท

ใจ-อาท

ผู้เยี่ยมชม

jai-ka-art@hotmail.com

1 มี.ค. 2555 13:35 #22

สวัสดีค่ะพี่หนิง-พี่ยา งานใจผ่านพ้นไปด้วยดีคร้า:h: แต่เหนื่อยมากๆเลย แขกที่มาร่วมงานได้ดูรูปกันก็ชมว่าสวย:r::r: อิอิ เขิลจัง555
ขอบคุณมากๆนะคะ Bestlove เป็นส่วนหนึ่งที่เราทั้งคู่ภูมิใจมาก ทำให้ช่วงเวลาดีๆของเราผ่านพ้นไปด้วยดี ไม่มีปัญหาอะไรเลย :ss:
ปล. มีเพื่อนใจคู่นึงจะแต่งเดือนสิงหาคมนี้อ่ะคะ ดูพวกเค้าจะสนใจของพี่หนิงอยู่นะ ใจเองก็เชียร์เต็มที่ ยังไงถ้าเค้าตัดสินใจเลือกพี่หนิง ใจเองก็ฝากเพื่อนด้วยน๊าคะ:^_^:

58.9.252.103

ใจ-อาท

ใจ-อาท

ผู้เยี่ยมชม

jai-ka-art@hotmail.com

ผู้ดูแล

9 มี.ค. 2555 11:55 #23

สวัสดีคร้าา
หายเหนื่อยกัน ยังค่ะ ทีมงานทุกคนยังคงคิดถึง ทั้วสองคนเช่นกานเลย ยังพูดถึงกันอยู่เลย ถ้าวันไหนผ่านมา แวะเอารูปวันจริง มาให้ดูบ้างนะค่ะ    อยากเห็น 
ขอบคุณมากๆๆๆเลย ยังแนะนำเพื่อนมาให้อีก น่ารักจัง ไม่ต้องห่วงจะดูแลเต็มที่แน่นอน  
ขอบคุรมากๆๆๆๆเลยนะค่ะ  แวะมาทักทายกันบ้างนะคร้าา 

58.9.84.94

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image