โกโก้ & บัญชา

ผู้เยี่ยมชม

nongbeau_ti@hotmail.com

ขอบคุณทีมงาน Best love wedding studio นะคะ (4039 อ่าน)

Sep 5, 2013 11:46

ก่อนอื่นเลย ต้องขอบคุณทีมงานทุก ๆ คนเลยนะคะ ที่ทำให้เราทั้งสองคนรู้สึกอบอุ่ม ถึงแม้ว่าเราจะเพิ่งเจอะกันครั้งแรก แต่ก็รับรู้ได้ถึงความเอาใจใส่ การดูแล ความเป็นกันเอง ทำให้เราทั้งสองคนผ่อนคลาย ไม่ค่อยเกร็งเท่าไหร่ ขอบคุณมาก ๆ จริง ๆ คะ :^_^:

น้องเอส : ทำผมแต่งหน้าได้สวยมาก ๆ ๆ ๆ จริง ๆ สมกับที่คุณหนิงบอก แต่งเสร็จเกือบจำตัวเองไม่ได้จริง ๆ ขอบคุณน้องเอส นะคะ

ตากล้องกับผู้ช่วย : ทั้งสองคนน่ารักมาก ๆ ทำให้เราทั้งสองคนหัวเราะได้อย่างมีความสุข ไม่เกร็งมาก แนะนำการโพสท่าสวย ๆ ให้ด้วย ขอบคุณมาก ๆ คะ

น้องน้ำหวาน : ต้องขอบคุณที่ดูแลพี่ทั้งสองคนเป็นอย่างดี น้องน่ารักมาก ดูแลทุก ๆ เรื่องเลย ขอบคุณนะคะ

นอกจากนี้ก็ยังมีทีมงานที่เตรียมชุดต้องขอบคุณนะคะที่ดูแลเรื่องชุดให้

สุดท้ายนี้ขอบคุณคุณหนิงที่แนะนำสิ่งดี ๆ ให้เราทั้งสองคน ขอบอกว่าประทับใจมาก ๆ เลยคะ ใครที่กำลังมองหาร้านถ่าย Wedding ขอแนะนำร้านนี้เลยนะคะ อบอุ่น จริงใจ เป็นกันเอง บริการดีมาก ๆ คะ :h:

119.46.90.71

ผู้เยี่ยมชม

nongbeau_ti@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

Oct 1, 2013 15:17 #1

สวัสดีค่ะ

ก่อนอื่นเลย หนิงต้องขอ ขอบคุณ คุณ โกโก้ & บัญชา เช่นกันค่ะ ที่เลือกใช้บริการ bestlove คำชม ถือว่าเป็นกำลังใจในการทำงานให้กับทีมงานทุกคน ทีมงานจะยึดถือคำชมเป็นแรงผลักดันในการทำงานต่อไป ทั้งนี้ทีมงานทุกคนและหนิง ขอให้คุณ โกโก้ & บัญชา มีความสุขมากๆๆ นะคะ อีกข้อที่ขาดไม่ได้ ขอให้ รวยๆ เฮงๆๆ นะค้า
ขอบคุณมากๆๆนะคร้า

127.0.0.1

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

น้ำหวาน

น้ำหวาน

ผู้เยี่ยมชม

Kitty_cat_81@hotmail.com

Nov 21, 2014 11:00 #2

ขออนุญาตชมทีมงานด้วยคนนะคะ ไปถ่ายprewedding เมื่อวานนี่20/11/2557 ดีใจ ประทับใจ ไม่เสียใจ ประทับใจ กัมทีมงานมาก ขอบคุณจากใจจริงค่ะ ทุกคนน่ารักมากเป็นกันเอง แม้เรื่องเล็กๆน้อยๆ ทีมงานก็ใส่ใจเป็นอย่างดี น้องเอ๋,คุณหวาน,คุณหนิง,คุณดาว พี่ช่างภาพ ทุกคนน่ารักเก่งมากๆค่ะ. ตอนนี้รอดูรูป ซึ่งเอาจริงๆเรื่องรูปเราไม่คาดหวังมาก แต่การที่ได้มาถ่ายรูปร้านนี้ถือว่าเป็นประสบการณ์ที่ดีที่สุดของเราแล้วค่ะ. คู่บ่าวสาวท่านอื่นที่มองหาร้านถ่สยรูปสวยๆคุณภาพดีราคาไม่แพง แนะนำร้านนี้เลยค่ะแล้วคุณจะไม่ผิดหวัง/น้ำหวานค่ะ

49.230.124.47

น้ำหวาน

น้ำหวาน

ผู้เยี่ยมชม

น้ำหวาน

น้ำหวาน

ผู้เยี่ยมชม

Nov 21, 2014 11:00 #3

ขออนุญาตชมทีมงานด้วยคนนะคะ ไปถ่ายprewedding เมื่อวานนี่20/11/2557 ดีใจ ประทับใจ ไม่เสียใจ ประทับใจ กัมทีมงานมาก ขอบคุณจากใจจริงค่ะ ทุกคนน่ารักมากเป็นกันเอง แม้เรื่องเล็กๆน้อยๆ ทีมงานก็ใส่ใจเป็นอย่างดี น้องเอ๋,คุณหวาน,คุณหนิง,คุณดาว พี่ช่างภาพ ทุกคนน่ารักเก่งมากๆค่ะ. ตอนนี้รอดูรูป ซึ่งเอาจริงๆเรื่องรูปเราไม่คาดหวังมาก แต่การที่ได้มาถ่ายรูปร้านนี้ถือว่าเป็นประสบการณ์ที่ดีที่สุดของเราแล้วค่ะ. คู่บ่าวสาวท่านอื่นที่มองหาร้านถ่สยรูปสวยๆคุณภาพดีราคาไม่แพง แนะนำร้านนี้เลยค่ะแล้วคุณจะไม่ผิดหวัง/น้ำหวานค่ะ

49.230.124.47

น้ำหวาน

น้ำหวาน

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

May 24, 2015 16:42 #4

สวัสดีค่ะ ขอโทษนะค่ะ ที่ตอบช้า
ต้องขอ ขอบคุณมากๆๆจากใจจริงเลยค่ะ ดีใจมากเลยค่ะ ที่ลูกค้า ประทับใจ กับทุกอย่าง ต้องขอบคุณ ลูกค้าที่น่ารักมากๆๆ คำชมของลูกค้าเป็นแรงผลักดัน ให้ทีมงานมีกำลังใจในกานทำงานมากเลยค่ะ และขอสัญญา จะทำให้ดีเช่นดีตลอดไปนะค่ะ ขอให้ลูกค้าทั้งสองมความสุขมากๆๆนะค่ะ 
ขอบคุณจากใจจริงค่ะ 

114.109.190.203

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน