มี่

มี่

ผู้เยี่ยมชม

Suchira.mee@gmail.com

ขอบคุณร้านเบสท์เลิฟมาก ๆค่ะ (2047 อ่าน)

Aug 28, 2014 14:58

ขอบคุณร้านเบสท์เลิฟมาก ๆ นะคะ ในการ ดูแล เอาใจใส่ เพื่อให้วันสำคัญของเราผ่านไปได้ด้วยดี
ประทับใจตั้งแต่วันแรกที่โทรหาคุณหนิง ยอมรับว่าดึกค่ะ แต่คุณหนิงก็ให้บริการดี พอบอกระยะเวลาที่เหลือ คือ 2 เดือน คุณหนิงไม่ปฏิเสธงานเรา แถมยังยินดีที่จะช่วย ดีใจที่สุด
ไปที่ร้านยิ่งประทับใจมากกว่าเดิม ทุกคนในร้านน่ารัก เป็นกันเองมาก
ตอนลองชุด พี่ดาว ก็ให้คำปรึกษาดี ได้ชุดที่สวย เหมาะกับเราทั้งคู่ และ ตรงใจมาก ๆ

วันพรีเวดดิ้ง ทีมงาน มืออาชีพค่ะ ตอนแรกแอบเกร็ง ตั้งแต่แต่งหน้า ว่าท่าทางจะกลบยาก เพราะพักผ่อนน้อย แต่ผลที่ได้ คือน้องเอส แต่งออกมาสวยมาก สวยสุด ๆ พอมาถึงตอนถ่าย ทีมตากล้อง คุณโต๋ น่ารักอ่ะ สร้างรอยยิ้ม พร้อมกำหนดท่าทาง ออกมาน่ารัก สวยมาก ส่วนอีกคนถ้าไม่ขอบคุณไม่ได้เลย คุณน้ำหวาน (แอบเม้าท์กะแฟนว่านี่ดา เอ็นโดฟินหรือเปล่า อิอิ) น่ารักที่สุด คอยให้กำลังใจ เป็นทุกอย่างของเราเลย ไม่ว่าจะซับเหงื่อ แต่งตัว จัดท่า สุด ๆ อ่ะ รักเลย

พอช่วงอัดรูปทำการ์ด ด้วยเวลาจำกัด เราก็กลัวไม่ทัน แต่ น้องเดียง ผีมือมาก แต่งรูป ปต่งการ์ด แป๊บเดียว เสร็จจ้า แถมวันที่เราไปเอารูป นั่งเม้าท์กะน้องเค้าสนุกมาก น่ารักอ่ะ คุณน้ำหวานและคุณหนิงก็ตามงาน ส่งต้นแบบ แม้จะดึก ก็ยังทำงานให้ ซาบซึ้งมาก

นอกจากนั้น เรามีปัญหาเรื่องการจัดงาน การเตรยมตัว เตรียมของ คุณหนิงก็ยังสามารถเป็นที่ปรึกษา แถมจะให้ยืมของด้วยสิ น่ารักอ่ะ

เสียดายที่งานเราจบไปแล้ว แต่บอกตรง ๆ ว่า ขอบคุณที่ทำให้เรามีวันที่ดี และขอบคุณที่ทำให้งานสำเร็จนะคะ ไว้ว่าง ๆ มี่กับพี่โป้งจะแวะไปหานะคะ รักทีมงานทุกคนค่ะ ขอบคุณค่ะ

202.28.62.99

มี่

มี่

ผู้เยี่ยมชม

Suchira.mee@gmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

May 24, 2015 16:58 #1

สวัสดีค่ะ ขอโทษนะค่ะ ที่ตอบช้า

ต้องขอ ขอบคุณมากๆๆจากใจจริงเลยค่ะ ดีใจมากเลยค่ะ ที่ลูกค้า ประทับใจ กับทุกอย่าง ต้องขอบคุณ ลูกค้าที่น่ารักมากๆๆ คำชมของลูกค้าเป็นแรงผลักดัน ให้ทีมงานมีกำลังใจในกานทำงานมากเลยค่ะ และขอสัญญา จะทำให้ดีเช่นดีตลอดไปนะค่ะ ขอให้ลูกค้าทั้งสองมความสุขมากๆๆนะค่ะ 

ขอบคุณจากใจจริงค่ะ 

114.109.190.203

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน