พี่แอ๋ว&พี่กลิ่น

ผู้เยี่ยมชม

minnymoust99@hotmail.com

สถานที่ถ่ายภาพของพี่แอ๋วค่ะ (1910 อ่าน)

23 ต.ค. 2553 20:08

น้องหนิงคะ นี่พี่แอ๋วนะคะ ที่ไปจองแพ็คเกจ 38,000 เมื่อวันอาทิตย์ที่แล้วนะคะ พี่เอาโปรแกรมถ่ายภาพที่พี่แอ๋วเลือกไว้ส่งมาให้น้องหนิงนะคะ พี่เลือกเยอะหน่อยนะคะ แหะๆ

ถ่าย Pre wedding พี่แอ๋ว & พี่กลิ่น
วันที่ 30 ตุลาคม 2553

โปรแกรมถ่ายภาพ

ชุดไทย
1.วัดพระแก้ว

เปลี่ยนชุด เป็น ราตรียาว + สูท
2.ป้อมพระสุเมน (ด้านหน้า,ด้านหลัง)
3.อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย
4.สะพานพระราม 8
5.พระที่นั่งอนันตสมาคม

เปลี่ยนชุด เป็น ชุดไปรเวท 1
6.เสาชิงช้า
7.หลังกระทรวง
8.สะพานกรุงธน

กลับมาพักที่บ้าน สวนกล้วยไม้ (สวนของพี่แอ๋วเองค่ะ)
เปลี่ยนชุด เป็นชุดไปรเวท 2

9.สวนกล้วยไม้
10.สถานีรถไฟศาลายา

เปลี่ยนชุด เป็น ชุดราตรี+สูท 2
11.ถนนอักษะ

จบโปรแกรมถ่ายภาพ Pre wedding ของพี่แอ๋ว&พี่กลิ่น (แค่พิมพ์ยังเหนื่อยเลย สงสัยวันจริงต้องสู้ตาย)**ชุดวันจริง น้องหนิงให้พี่เข้าไปวัดตัวตัดชุด วันไหนคะ
**แล้วขอเวลาแต่งหน้าทำผมวันจริงที่ร้านด้วย งานพี่เริ่ม 7 โมงค่ะ
**Presentation พี่กำลังรวบรวมรูป ส่งให้น้องหนิง คงไม่เกินวันพุธหน้านะคะ รอพี่หน่อยน้าแบบว่ารูปเก่าๆ สมัยสาวๆหายากอะคะ
**ส่วน การ์ดเชิญพี่ส่งรายละเอียดไปให้ทาง Fax แล้วนะคะ ไม่ทราบว่าได้รับหรือยัง แล้วชัดไหม

ขอบคุณนะคะ น้องหนิง พี่เปิดเว็บผลงานของน้องหนิงให้ที่บ้านพี่ดู เค้าบอกว่าที่ร้านถ่ายภาพสวยจ้า ยังไงคู่พี่ขอให้ถ่ายเต็มที่นะจ๊ะ ขอรูปพี่เริ่ด ๆ นะคะคุณน้อง
น้องหนิงบริการน่ารัก ๆ งี้ เด๊วพี่จะแนะนำร้านน้องให้ดังกระฉ่อนเลยจ้า

58.9.111.180

ผู้เยี่ยมชม

minnymoust99@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

26 ต.ค. 2553 10:31 #1

สวัสดีค่ะพี่แอ๋ว&พี่กลิ่น

ได้เลยค่ะพี่แอ๋ว จัดให้  ไปได้ทุกที่เลยค่ะ หนิงยกกองให้พี่แอ๋วทั้งวันเลยจร้า อิอิ  วัดตัววันถ่ายรูปก็ได้ค่ะ
ทุกที่พี่แอ๋วเลือกมาน่าไปทั้งนั้นเลย รูปออกมาสวยแน่นอนเลยจร้า เดียวเจอกันวันถ่ายรูปนะค่ะ

223.206.139.91

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

pat

pat

ผู้เยี่ยมชม

atitaya_wong@hotmail.com

17 ก.พ. 2554 14:27 #2

สวัสดีค่ะ..กำลังหาสถานที่ถ่าย prewedding ค่ะ...ผ่านเข้ามาอ่านก็ รู้สึกว่าเหนื่อยแล้ว
จะเก็บเป็นความรู้นะคะ ว่าต้องเตรียมตัวยังไงบ้าง พอดีจะไปถ่ายที่ Pruksa Ville ที่เค้าให้ถ่ายฟรี (^^,).....http://bit.ly/eWR1IF
ต้องนอนสัก 3 วันแล้วค่อยไปถ่ายจะได้มีแรง....:)

203.157.30.8

pat

pat

ผู้เยี่ยมชม

atitaya_wong@hotmail.com

ผู้ดูแล

22 ก.พ. 2554 14:10 #3

ไม่เหนื่อยหรอกค่ะ จะบอกว่าวันถ่ายรูปได้ตามสเต็ปที่ลูกค้าอยากได้เลยนะค่ะ หนิงถามลูกค้าแล้วพี่เขาก็บอกว่าสนุกดีนะค่ะ
พอลูกค้าเห็นรูปก็ก็หายเหนื่อยแล้วค่ะ อิอิ ถ้าเรามีความสุขกับสิ้งที่เราชอบอะ ไม่เหนื่อยหรอกค่ะ  

223.205.38.250

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image