แนน

แนน

ผู้เยี่ยมชม

nanny@hotmail.com

อยากถ่ายรูปที่ทะเล (974 อ่าน)

2 พ.ย. 2553 22:57

หนูสนใจถ่ายรูปที่ทะเล มีแพ็คเกจเท่ารัยบางค่ะ และต้องเสียค่าใช่จ่ายเพิ่มเท่ารัยค่ะ

223.206.32.209

แนน

แนน

ผู้เยี่ยมชม

nanny@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

3 พ.ย. 2553 18:50 #1

ถ่ายได่ทุกแพ็คเกจจร้า  แต่ทางคุณแนนต้องมีรถมารับทีมงานประมาณ   4 คน นะค่ะ
ถ่ายที่ทะเลส่วนมากไปค่อยเสียค่าสถานที่ค่ะ ตอนนี้ท้องฟ้าสวยมาก ยังไงลองโทรสอบถามก่อนได้นะค่ะ 
ยินดีค่ะ

117.47.64.103

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image