แหม่ม

แหม่ม

ผู้เยี่ยมชม

piyawan_mam@gmail.com

ปรึกษาเรื่องถ่ายภาพพรีเวดดิ้งค่ะ (797 อ่าน)

2 พ.ย. 2553 23:10

งานแต่งหนูจะจัดกลางเดือน ธันวาคมนี้แล้ว จะถ่ายรูปพรีเวดดิ้งทันไหมค่ะ
ไม่มีเวลาว่างเลยค่ะ( กลัวไม่ทัน ):y:

223.206.32.209

แหม่ม

แหม่ม

ผู้เยี่ยมชม

piyawan_mam@gmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

3 พ.ย. 2553 19:59 #1

สวัสดีค่ะ คุณแหม่ม

ทันแน่นอนค่ะ ทางร้านเรามีทีมงานหลายคนจร้า ยังไงหาวันว่างสัก 1 วันแค่นั้นแล้วทางทีมงานจะจัดการให้ค่ะ
ลองโทรสอบถามก่อนได้นะค่ะ ยินดีค่ะ 

117.47.64.103

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image