น้องกุ้ง

น้องกุ้ง

ผู้เยี่ยมชม

kung432@hotmail.com

เข้ามาทักทายค่ะ (685 อ่าน)

20 ม.ค. 2554 19:38

สวัสดีค่ะพี่หนิง
พี่หนิงสบายดีไหมค่ะ งานคงเยอะแน่เลยช่วงนี้ พี่ๆๆที่ทำงานชมรูปกันใหญ่เลยว่า รูปที่ถ่ายมาสวยมากเลยค่ะ
พี่หนิงเดียวเพื่อนกุ้งเขาจะเข้าไปหานะค่ะ จะแต่งประมาณ ก.ค นี้ค่ะ กุ้งบอกเขาไปแล้วละว่าพี่หนิงใจดีมาก
แล้วยังไงจะเข้ามาทักทายใหม่นะค่ะ :p:

223.206.190.6

น้องกุ้ง

น้องกุ้ง

ผู้เยี่ยมชม

kung432@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

22 ม.ค. 2554 15:20 #1

สวัสดีค่ะน้องกุ้ง
พี่สบายดีค่ะและน้องกุ้งสบายดีไหม ช่วงนี้ก็มีงานเลยๆๆอะ เป็นช่วงหน้างานอะ เหนื่อยนิดหนึ่งจร้าแต่เห็นเจ้าสาวได้รูปสวยๆๆก็หายเหนื่อยอะนะ
เพื่อนน้องกุ้งเข้ามาแล้วค่ะ เรียบร้อยแล้วจร้า พี่ต้องขอขอบคุณน้องกุ้งมากนะค่ะที่แนะนำเพื่อนๆๆมาให้ค่ะ และถ้าว่างๆๆพี่จะโทรหานะค่ะ  

61.90.122.198

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image