Chaizade

Chaizade

ผู้เยี่ยมชม

kalan6@hotmail.com

อัลบั้ม LCD ถูกใจมากมายเลย............ (1033 อ่าน)

24 ม.ค. 2554 23:28

ตามหัวข้อเลยครับพี่หนิง ถูกใจมากมาย.............โดยเฉพาะเจ้าสาวนั่งดูทุกวันเลย..........ทุกวันนี้เค้ายังดูอยู่เลยครับ รู้สึกประทับใจกับร้าน bestlove มาก ทีมงานก็ใจดีขออะไรได้หมด ภาพที่ออกมาก็สวย รู้สึกว่าคุ้มค่ามากครับ..............F.Chai & Nok

125.26.19.253

Chaizade

Chaizade

ผู้เยี่ยมชม

Chaizade

Chaizade

ผู้เยี่ยมชม

24 ม.ค. 2554 23:34 #1

ต้องขอขอบคุณทีมงานทุกคนเลยนะครับไม่ว่าจะเป็น พี่ตง พี่ญา พี่ดา พี่หนิงและทีมงานท่านอื่นๆด้วยครับ ที่ทำให้ภาพออกมาดูดีกว่าที่ผมคิดไว้ซะอีก............

125.26.19.253

Chaizade

Chaizade

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

28 ม.ค. 2554 13:53 #2

สวัสดีค่ะ คุณChai & Nok
สบายดีนะค่ะ ต้องขอขอบคุณนก&ชัยมากด้วยเช่นกัน ที่เลือกใช้บริการของbestlove นะค่ะทุกคนเต็มใจทำงานเต็มที่ค่ะ 

223.204.154.86

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image