nai

nai

ผู้เยี่ยมชม

nai_zz@yahoo.co.th

ผลงาน LCD คุณติ๊ก+คุณนัย (2224 อ่าน)

26 ม.ค. 2554 07:42

หลังจากได้ใช้บริการและได้พูดคุยกับคุณ หนิง เจ้าของร้าน ผมและคุณติ๊กรู้สึก ประทับใจตั้งแต่แรกเริ่ม ในเรื่องการบริการที่ดีได้ประทับใจและเป็นกันเองมากครับ
และผลงานที่ได้มาผมว่า OK เลยทั้งการให้ข้อมูลต่างๆและการใส่ใจลูกค้า รวมถึงงาน LCD ที่แก้ไขตาม comment ของลูกค้าได้ประทับใจผมจริงๆ และที่สำคัญหลังจาก
ที่ผมใช้บริการจนบอกได้ว่าถ้ามีคนสนใจผมจะ แนะนำร้าน "bestlove" ที่ผมรู้จักครับ และขอขอบคุณหนิง น้องพอลล่าและทีมงาน แล้วที่ผมขอบคุณอย่างมากคือน้องอ๊อฟ ที่ทำให้ผมได้ภาพงามๆและการบริการที่ดี และภาพที่เป็นความทรงจำประทับใจ ส่วนภาพที่ผมประทับใจก็รูปนี้ครับ

61.90.194.82

nai

nai

ผู้เยี่ยมชม

nai_zz@yahoo.co.th

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

28 ม.ค. 2554 14:03 #1

สวัสดีค่ะ คุณติ๊ก&นัย
ต้องขอขอบคุณเช่นกันค่ะ ที่เลือกใช้บริการของbestlove ทุกอย่างที่ออกมาสวยมากขนาดนี้ หนิงก็ขอชมเจ้าบ่าว เจ้าสาวที่น่ารักทั้งคู่ด้วยค่ะ
ที่ให้ความร่วมมือดีมากค่ะ เดียวถ้าเล่ม lcdเสร็จแล้วหนิงจะโทรแจ้งอีกที่นะค่ะ   ..........ขอบคุณจริงๆๆค่ะ

223.204.154.86

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image