tong

tong

ผู้เยี่ยมชม

tong-mtl@hotmail.com

สอบถามรายละเอียด (772 อ่าน)

5 ก.พ. 2554 13:30

อยากทราบว่าถ้าต้องการแพ็จเกจจากทางร้าน ต้องทำการจองล่วงหน้าก่อนกี่วันคะ (ฤกษ์แต่งเดือนกรกฏาคม 2554 ค่ะ)
และชุดที่ใส่วันจริงกำหนดจำนวนวันด้วยหรือเปล่า(จัดงานที่ต่างจังหวัด) ขอรบกวนหน่อยนะคะ

49.230.71.140

tong

tong

ผู้เยี่ยมชม

tong-mtl@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

5 ก.พ. 2554 16:37 #1

สวัสดีค่ะ
จองล่วงหน้ากี่วันก็ได้ค่ะ แต่ถ้าจองล่วงหน้าเร็วหน่อยก็ดีค่ะ  จะได้มีเวลาหน่อย ทางร้านต้องให้ลูกค้านัดถ่ายภาพ และ มาลองชุดใส่ถ่าย
แต่ลูกค้าหนิง ฤกษ์แต่งเดือนกรกฎาคม ก็เริ่มนัดถ่ายแล้วนะค่ะ ส่วนเรื่องชุด หนิงให้ 7วันค่ะ ยังไงลองโทรมาสอบถามหนิงก่อนก็ได้ค่ะ
ยินดีค่ะ

223.204.35.33

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image