tong

tong

ผู้เยี่ยมชม

tong-mtl@hotmail.com

ขอทราบเรื่องสถานที่ถ่ายภาพ (818 อ่าน)

5 ก.พ. 2554 20:25

สวัสดีค่ะ คุณหนิง
ขอทราบรายละเอียดเกี่ยวกับสถานที่ใช้ถ่ายภาพที่หน่อยนะค่ะ
1.ถ้าเราเลือกแพ็ค 14,900 บาท แล้วค่าใช้จ่ายของสถานที่ในการถ่าย รวมอยู่ในแพ็คเกจเลยหรือเปล่าค่ะ
2.สถานที่ที่ถ่ายภาพ ทางร้านเป็นผู้จัดหาให้ หรือให้เราจัดหาเองคะ

182.232.216.220

tong

tong

ผู้เยี่ยมชม

tong-mtl@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

6 ก.พ. 2554 12:09 #1

สวัสดีค่ะ
ทางลูกค้าต้องจ่ายค่าสถานที่เองค่ะ ไม่ได้รวมกับแพ็คเกจค่ะ
สถานที่ถ่ายทางลูกค้าอยากไปถ่ายที่ไหนก็บอกได้เลยค่ะ แต่ถ้าลูกค้าไม่ทราบทางร้านก็แนะนำได้ค่ะ
จะมีรูปที่ทางร้านไปถ่ายมาแล้ว ให้ดูเป็นตัวอย่างค่ะ ไม่ต้องกลัวค่ะ เดียวยังไงหนิงจะช่วยคิดอีกที่ค่ะ 
ยินดีค่ะ

223.205.20.250

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image