สา

สา

ผู้เยี่ยมชม

salisa200879@hotmail.com

สอบถามเรื่องชุดแต่งงานค่ะ (983 อ่าน)

15 ก.พ. 2554 13:32

สวัดดีค่ะ พี่หนิง ได้มาเปิดอ่านกระทุู้เยอะมาก แล้วได้ดูชุดแต่งงานที่ร้านพี่หนิงมีแต่สวยๆทั้งนั้นเลย
แล้วอยากทราบว่า ที่ร้านมีการถ่ายภาพนอกสถานที่ด้วยไหมค่ะ ประมาณที่ว่า เช่าชุดให้แต่งหน้า
ทำผมให้ แต่ทางลูกค้ามีช่างกล้องต้องการออกไปถ่ายภาพข้างนอก ค่ะ ทางร้าานจะคิดค่าเช่าอย่างไร
่ค่ะ

แล้วอีกเรื่องน่ะค่ะ ถ้าจะเอาแพคเกจที่ร้าน ในการถ่ายภาพทางร้านมีถ่ายยภาาพทั้งในสตูดิโอและนอกสตูดิโอไหมคค่ะ
แ้ล้ว่าใช้จ่ายประมาณเท่าาไหรคคค่ะ ขอทราบด่วนน่ะคค่ะพี่หนิง

ไกล้ถึงวันงานแล้วค่ะ

58.9.104.111

สา

สา

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

16 ก.พ. 2554 19:34 #1

สวัสดีค่ะ คุณสา
มีค่ะ ให้เช่าชุดพร้อมแต่งหน้าด้วยค่ะ แต่พี่ว่าลองเข้ามาดูแพ็คเกจก่อนดีไหมค่ะ ดูแล้วจะไม่บานปลายกว่านะ ยังไงลองโทรมาคุยกับพี่ก่อนไหมค่ะ 
เดียวพี่ช่วยแนะนำอีกทางค่ะ ว่าอย่างไหนจะเซฟกว่ากัน   ที่ร้านมีทั้งถ่ายนอกสตูดิโอและในสตูดิโอค่ะ
ยินดีนะค่ะ

223.205.38.81

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

สา

สา

ผู้เยี่ยมชม

18 ก.พ. 2554 10:29 #2

ก็กะว่าจะเข้าไปดูที่ร้านอยู่ค่ะ เพราะเดินผ่านหน้าร้านตลอดเห็นชุดสวยดีแล้วก็คนในร้านเนีย เทคแคร์ดีด้วย
สาเคยเข้าไปทำผมทีี่ร้านพี่หนิงอยู่ค่ะ ไว้สาหาวันว่างๆ แล้วจะเข้าไปดูทีี่ร้านดีกว่า จะได้ปรึกษาได้เต็มที่เลยค่ะ
ขอรบกวนพี่หนิงช่วย สาด้วยน่ะค่ะ

58.11.62.144

สา

สา

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

22 ก.พ. 2554 14:12 #3

ยินดีค่ะ คุณสา แล้วหนิงจะรอนะค่ะ เตรียมคำถามมาให้เต็มที่เลยนะค่่ะ ยินดีนะจ๊า  

223.205.38.250

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image