ธนา

ธนา

ผู้เยี่ยมชม

thip_mufc@yahoo.com

สนใจ แพ็คเกจแต่งงาน 20,000 บาท รบกวนสอบถามหน่อยครับ (1224 อ่าน)

23 ก.พ. 2554 00:30

สนใจ แพ็คเกจแต่งงาน 20,000 บาท แล้วต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่มอะไรอีกไหมครับ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ

1.ตอนคืนชุดแต่งงานที่ใช้ในว้นจริง ต้องเสียค่าซักชุดหรือเปล่าครับ เท่าไหร่ครับ
2.ถ้ารบกวนให้ไปแต่งหน้าวันจริงนอกสตูดิโอ ที่งานเลย คิดเพิ่มเท่าไหร่ครับ
3.แพ็คเกจ นี้ รวม ทั้ง ถ่าย ใน และ นอก สถานที่ไหมครับ
4.ที่เขียนว่า • แต่งหน้า ทำผม ในวันถ่ายภาพตามสไตล์ชุดที่เลือกใส่วันงานจริง หมายความอย่างไร ครับ

คือ ผม แต่ง ต้นเดือน กค. นี้ครับ

101.108.100.50

ธนา

ธนา

ผู้เยี่ยมชม

thip_mufc@yahoo.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

23 ก.พ. 2554 18:02 #1

สวัสดีค่ะ คุณธนา ไม่มีค่าใช้จ่ายอะไรเพิ่มแล้วค่ะ ยกเว้น ค่าสถานที่ ที่มีค่าใช่จ่าย เช่นสวนพุทธมณฑล 500 บาทค่ะ
เสียเงินเป็นค่าบำรุงให้กับสวนพุทธนะค่ะ  
1. ตอนคืนชุด ไม่มีค่าใช่จ่ายเพิ่มค่ะ ไม่มีค่าซักชุด
2. ถ้าแต่งหน้าวันจริงนอกสตู หนิงต้องขอดูระยะทางก่อนค่ะ ว่าที่ไหน
3. ใช่ค่ะ ในหรือสตูก็ได้ค่ะ
4. อันนั้นคือคนละบรรทัดค่ะ  ต้องขอโทษด้วยที่ทำให้เข้าใจผิดค่ะ
ถ้าแต่งช่วงเดือน ก.ค นี้ ก็ถือว่าใก้ลแล้วนะค่ะ เพราะควรถ่ายรูปก่อนล่วงหน้าประมาณ 2 เดือนนะค่ะ จะได้มีเวลาเตรียมตัวอย่างอื่นด้วยค่ะ
ถ้าสงสัยลองโทรมาคุยกับหนิงก่อนก็ได้ค่ะ ยินดีนะค่ะ  

223.204.157.113

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image