ปุ๊ก กะ โต

ปุ๊ก กะ โต

ผู้เยี่ยมชม

puksan@hotmail.com

ขอบคุณมากนะค๊า (948 อ่าน)

7 มี.ค. 2554 09:45

ขอบคุณทีมงานทุกคนค๊า รูปโดนมากมากคร้า เลือกรูปได้แล้วจะ E mail ไปให้นะคะคุณหนิง

58.137.105.34

ปุ๊ก กะ โต

ปุ๊ก กะ โต

ผู้เยี่ยมชม

puksan@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

11 มี.ค. 2554 20:57 #1

สวัสดีค่ะ คุณปุ๊ก & คุณโต

หนิงก็ต้องขอขอบคุณ คุณปุ๊ก&คุณโต เช่นกันที่เลือกใช้บริการของ bestlove หนิงได้รับ E mail เรียบร้อยแล้วนะค่ะ
แล้วยังไงถ้าทำ art เสร็จแล้ว หนิงจะโทรแจ้งนะค่ะ  

183.88.59.207

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image