นุ & โฟร์

นุ & โฟร์

ผู้เยี่ยมชม

nusig_55@hotmail.com

มาจองแล้วครับ (865 อ่าน)

5 เม.ย 2554 23:38

เข้าไปจองแล้งครับ คุณหนิงเป็นกันเองมากครับ แค่เข้ามาจองก็รู้สึกดีแล้ว :)ไม่ผิดหวังที่มาไกล อิอิ:R:

223.206.189.37

นุ & โฟร์

นุ & โฟร์

ผู้เยี่ยมชม

nusig_55@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

7 เม.ย 2554 15:12 #1

bestlove ก็ต้องขอขอบคุณ คุณนุมากนะค่ะ ที่วางใจใช้บริการของร้านเรา  ทางร้านเติมใจให้บริการเติมที่อยู่แล้วค่ะ     

223.204.89.44

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image