ดา

ดา

ผู้เยี่ยมชม

sirinda_2@hotmail.com

สอบถามแพ็คเกจ 35,000 ค่ะ (999 อ่าน)

27 เม.ย 2554 20:02

ให้ไฟล์ทั้งหมดเลยไหม่ค่ะ และรายละเอียดตามที่ลงเวปเลยไหมค่ะ มีค่าใช่จ่ายอะไรเพิ่มเติมนอกเหนือนี้ไหม
ไปถ่ายรูปที่ต่างจังหวัด ต้องเสียค่ายกกองไหมค่ะ

223.207.22.222

ดา

ดา

ผู้เยี่ยมชม

sirinda_2@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

2 พ.ค. 2554 11:24 #1

สวัสดีค่ะ คุณดา
 ไฟล์รูปให้ทั้งหมดเลยค่ะ  รายละเอียดที่ได้ตามในเวปเลยจร้า  
ไม่มีค่ายกกองนะค่ะ ทั้งในกรุงเทพ และต่างจังหวัดค่ะ  แต่ทางลูกค้าต้องมีรถมารับทีมงานนะค่ะ

223.207.44.57

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image