แอม&ตั้ม

แอม&ตั้ม

ผู้เยี่ยมชม

amam25@hotmail.com

สนใจโปรโมรชั้น มากๆๆเลยค่ะ (659 อ่าน)

20 พ.ค. 2554 23:34

สนใจโปรโมรชั้นมากเลยค่ะ มีใช่จ่ายอะไรเพิ่มเติมไหมค่ะ :D:มีค่ายกกองไหมค่ะ

223.205.68.78

แอม&ตั้ม

แอม&ตั้ม

ผู้เยี่ยมชม

amam25@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

23 พ.ค. 2554 22:46 #1

สวัสดีค่ะ คุณแอม
ค่ะโปรโมชั้นนี้หมดแค่สิ้นเดือนนี้นะค่ะ โปรนี้คุ้มมากจริงๆๆค่ะ หมดแล้วหมดเลยนะค่ะ  
ไม่มีค่าใช่จ่ายเพิ่มเติมค่ะ แต่ทางลูกค้าต้องจ่ายค่าสถานที่เองนะค่ะค่ายกกองไม่มีค่ะ
ยินดีนะค่ะ  

223.204.34.145

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image