พจนีย์

พจนีย์

ผู้เยี่ยมชม

potjanee.k@chula.ac.th

แพ็คเกจแต่งงาน 14,900 บาท (1035 อ่าน)

28 พ.ค. 2554 20:05

แพ็คเกจแต่งงาน 14,900 บาท
• ถ่ายภาพด้วยระบบดิจิตอล จำนวน 120 Actions
• ให้ File ถ่ายภาพทั้งหมด
• เลือกรูปขยายขนาด 20x24 นิ้ว
พร้อมกรอบหลุยส์ จำนวน 1 กรอบ
• อัลบั้ม ขนาด 6x8 นิ้ว 1 เล่ม จำนวน 20 ภาพ
• ชุดใส่ถ่ายภาพสำหรับเจ้าสาว จำนวน 3 ชุด
• ชุดใส่ถ่ายภาพสำหรับเจ้าบ่าว จำนวน 3 ชุด
• แต่งหน้า ทำผม ในวันถ่ายภาพตามสไตล์ชุดที่เลือกใส่
วันงานจริง
• ชุดเจ้าสาวสำหรับใช้วันงาน จำนวน 2 ชุด
• ชุดเจ้าบ่าวสำหรับใช้วันงาน จำนวน 2 ชุด

แต่งเดือน พฤศจิกายน ต้นเดือน ควรไปถ่ายรูปก่อนประมาณไหนค่ะ และมีชุดไซด์ผู้หญิง ชาย ขนาดบิ๊กๆ ไหมค่ะ เอวประมาณเท่าไหร่
วันงานจริง มีบริการถ่ายรูปช่วงเย็น และแต่งหน้า ราคาเท่าไหร่ รบกวนตอบด้วยค่ะ

183.89.226.160

พจนีย์

พจนีย์

ผู้เยี่ยมชม

potjanee.k@chula.ac.th

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

29 พ.ค. 2554 10:39 #1

สวัสดีค่ะ  พจนีย์
ถ้าแต่งเดือน พ.ย หนิง แนะนำให้ถ่านก่อนประมาณ 2-3 เดือนค่ะ ยิ่งถ้าเป็นไซส์พิเศษ หนิงขอเวลาเนิ่นๆๆ เลยค่ะ ถ้าสะดวก เข้ามาลองชุดก่อนได้นะค่ะ
ส่วนเรื่องวันจริง ช่างภาพ กับช่างแต่งหน้ามีค่ะ ช่างภาพเวลาละ 5,000บาทค่ะ ช่างแต่งหน้าในสตู เวลาละ 3,500 ค่ะ นอกสถานที่ หนิงขอดูระยะทาง ก่อนค่ะ ลองเข้ามาคุยกันก่อนได้นะค่ะ แล้วค่อยตัดสินใจก็ได้ค่ะ ยินดีค่ะ  

183.88.56.198

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image