แมงปอ

แมงปอ

ผู้เยี่ยมชม

bp77wa07@gmail.com

ถ่ายรูปมาแล้ว คนที่กำลังลังเลตัดสินใจเลือกใช้บริการคุณหนิงได้เลยค่ะ (928 อ่าน)

7 มิ.ย. 2554 16:26

ขอบคุณทีมงาน น่ารัก ๆ ทุกคน ไม่มีเครียดเลยค่ะ ขอบคุณน้องพอลล่า ที่ดูแลพี่เป็นอย่างดีไม่ได้บกพร่องเลยตามซับตลอดใจเย็นมากๆๆๆ (สวยขึ้นด้วยนะ) ขอบคุณช่างภาพและผู้ช่ว ยช่างภาพที่น่ารักอารมณ์ดี (แอบมองแฟนช่างภาพสวยด้วยดิ คุณโต๋นะค่ะ) ขอบคุณคนขับรถ ไม่ไช่สิ เถ้าแก่ร้านที่อุตสาห์ขับรถไปให้ หลงนิดหน่อยวนแค่ 2 รอบ แถมเกือบไปฟิวเจอร์แล้วหละค่ะ กะว่าถ้าเลยจะไปถ่ายที่ดรีมเวิลล์คงดีเนาะ ประทับใจมากค่ะ ไว้ได้รูปแล้วคุณหนิงรีบแจ้งพี่ด้วยนะ ไม่ได้เห็นเลย มัวห่วงแต่สวยเลยไม่ได้ดู

14.207.172.91

แมงปอ

แมงปอ

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

10 มิ.ย. 2554 16:33 #1

สวัสดีค่ะ
หนิงต้องขอขอบคุณ คุณอ้นเช่นกันค่ะ ที่ไว้วางใจใช้บริการของ bestlove    เดียวถ้ารูปได้แล้วหนิงจะรีบโทรแจ้งเลยนะค่ะ 

223.206.142.30

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

แมงปอ

แมงปอ

ผู้เยี่ยมชม

15 มิ.ย. 2554 20:48 #2

คุณหนิง ส่งรูปมาให้พี่ดูทางเมล์สักรูป สิค่ะ นะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D::D::D::p::p:

183.89.68.7

แมงปอ

แมงปอ

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

16 มิ.ย. 2554 11:21 #3

หนิงส่ง ems ไปให้แล้วนะค่ะ วันนี้ตอนเช้า รอดูนะค่ะ รูปสวยค่ะ  และเดียวส่งเมลให้ดูก่อนสัก 2-3นะค่t    

223.206.190.244

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image