มานะชัย วาสนกมล

ผู้เยี่ยมชม

momonoi@yahoo.com

ชุดถ่ายPre-wedding ที่่ทางร้านเตรียมไว้ให้เป็นอย่างไรครับ (1285 อ่าน)

8 มิ.ย. 2554 21:26

คุณหนิงครับ รบกวนถามหน่อยครับ คือได้เคยไปจองแพ็คเก็จ 17.9K เมื่อเดือนก่อน แต่ไม่แน่ใจหรืออาจจะลืมไป ว่าชุดถ่ายPre-wedding ทางร้านจะจัดหาให้เจ้าบ่าว/เจ้าสาว คนละ 3ชุด (และให้เตรียมกันมาเองอีกคนละ 1 ชุด) ตามความเข้าใจของผม ถ้าเป็นเจ้าบ่าว ก็คือทางร้านจะให้ใส่เสื้อเชิต+ชุดสูท+เสื้อกัก=3ชุด และส่วนเจ้าสาว ก็จะมี ชุดเจ้าสาว(ยาว)+ชุดเจ้าสาว(สั้น)+ชุดแซก=3ชุด หรือว่าแต่ละคนสามารถเลือกแต่ละชุดให้แตกต่างกันได้ทั้ง 3 ชุดครับ?......ส่วนนัดวันถ่ายPre-wedding ปลายเดือนนี้จะแจ้งให้ทราบครับ

182.53.93.9

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

9 มิ.ย. 2554 10:55 #1

สวัสดีค่ะ

สามารถเลือกชุดใส่ถ่ายได้ค่ะ 
ชุดที่ใส่ถ่าย เดียวให้เจ้าบ่าว- เจ้าสาวเข้าเลือกชุดที่ร้านก่อนค่ะ
โทรแจ้งวันถ่ายหนิง ล่วงหน้าก่อนนะค่ะ   
เดียวหนิงโทรไปแจ้งรายละเอียดอีกที่นะค่ะ 

223.206.189.200

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

มานะชัย

มานะชัย

ผู้เยี่ยมชม

15 มิ.ย. 2554 23:57 #2

คุณหนิงครับ ถ้าจะเลือกถ่าย Pre-wedding วัน ศ.ที่ 22 ก.ค. 54 และสำรอง พฤ.ที่ 14 ก.ค. 54 นี้ (แปลกๆหน่อยครับ) จะได้ไหมครับ?

101.108.191.13

มานะชัย

มานะชัย

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

16 มิ.ย. 2554 11:20 #3

ค่ะ เดี๋ยว หนิงดูให้นะค่ะ แล้วยังไงหนิงโทรแจ้งอีกที่นะค่ะ  
ขอบคุณค่ะ

223.206.190.244

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image