่ีju

่ีju

ผู้เยี่ยมชม

moji-mijung@hotmail.com

สอบถามเรื่องถ่าย outdoor ค่ะ (860 อ่าน)

18 มิ.ย. 2554 15:11

อยากทราบว่าถ้าต้องการไปถ่าย outdoor ทางร้านมีรถพาไปหรือใช้รถของลูกค้าเองค่ะ แล้วถ้าต้องการไปถ่ายต่างจังหวัด(หัวหิน)มีค่าใช้จ่ายเพิ่มหรือป่าวค่ะ

58.11.40.135

่ีju

่ีju

ผู้เยี่ยมชม

moji-mijung@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

18 มิ.ย. 2554 17:09 #1

สวัสดีค่ะ
ถ้าไปถ่าย outdoor  ใช้รถของลูกค้าค่ะ ถ้าไปถ่ายต่างจังหวัด ไม่มีค่ายกกองค่ะ แต่ลูกค้าต้องจ่ายค่าสถานที่เองค่ะ ถ้าที่นั้นๆๆเสียค่าถ่ายค่ะ  
และลูกค้าต้องมารับทีมงาน ด้วยค่ะ 
ขอบคุณค่ะ 

223.205.19.61

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image