อ้อย

อ้อย

ผู้เยี่ยมชม

suchada@royalsky.co.th

สอบถามราคา package ถ่ายภาพค่ะ (711 อ่าน)

23 มิ.ย. 2554 16:53

อยากถ่ายภาพก่อนแต่งงานใหม่ค่ะ (แต่งไปแล้วค่ะ) แต่อยากถ่ายใหม่อีกค่ะ
รบกวนช่วยแนะนำแพคเกจให้ด้วยนะคะ อยากถ่าย outdoor ด้วยค่า
ขอบคุณค่ะ

58.8.237.138

อ้อย

อ้อย

ผู้เยี่ยมชม

suchada@royalsky.co.th

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

25 มิ.ย. 2554 20:52 #1

สวัสดีค่ะ คุณอ้อย
หนิงต้องขอโทษด้วยนะค่ะ ที่ตอบเมลช้า พอดีหนิงติดธุระที่ต่างจังหวัดค่ะ
อยากถ่ายรูป นอกสถานที่ได้ค่ะ แต่หนิงขอรายละเอียดเพิ่มเติ่มหน่อยนะค่ะ ว่าอยากถ่ายกี่ชุด
หนิงรบกวนถ้าสะดวกโทรคุยรายละะเอียดกันก่อนได้ไหมค่ะ
ขอบคุณค่ะ  

49.48.221.107

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image