เม่น

เม่น

ผู้เยี่ยมชม

ment110@hotmail.co.th

การ์ดแต่งงาน เม่น+ อารีย์ (1577 อ่าน)

10 ก.ค. 2554 20:46

รบกวนคุณหนิง ช่วยดูเรื่องการ์ดแต่งงานให้ด้วยนะครับ ข้อมูลมีดังนี้

ใช้ไฟล์รูป 3258-2

ชื่อเจ้าบ่าว นายต่อพงศ์ หิรัญญะสิริ

ชื่อพ่อเจ้าบ่าว พ.ท.สุทิน หิรัญญะสิริ

ชื่อแม่เจ้าบ่าว นางสอางค์ศรี หิรัญญะสิริ

ชื่อเจ้าสาว นางสาวอารีย์ แสนศรี

ชื่อพ่อเจ้าสาว นายพบ แสนศรี

ชื่อแม่เจ้าสาว นางลำดวน แสนศรี

วันแต่งงาน 11 กันยายน 2554

เลี้ยงเย็น มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ

ห้องประชุมประดู่แดง ชั้น 2 อาคารเอนกประสงค์

เวลาเริ่มงาน 18.00 น. โต๊ะจีน

:p::p::p:

58.9.29.16

เม่น

เม่น

ผู้เยี่ยมชม

ment110@hotmail.co.th

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

11 ก.ค. 2554 22:48 #1

หนิงทำตัวอย่างการด์ ส่งเมลกลับไปให้เรียบร้อยแล้วนะค่ะ  
ขอบคุณค่ะ

223.204.89.144

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image