หนิง-ชิต

หนิง-ชิต

ผู้เยี่ยมชม

icecyjan@hotmail.com

เลื่อนนัดวันไปเอารูปค่ะ (688 อ่าน)

21 ส.ค. 2554 17:34

พี่หนิงคะ หนิง-ชิต นะคะ ที่พี่หนิงโทรมาแจ้งว่ารูปเรียบร้อยแล้ว ที่บอกว่าจะเข้าไปเอาที่21 (วันนี้) พอดีไม่ว่าง
ขอเลื่อนไปเป็นวันเสาร์หน้าช่วงบ่ายนะคะ แต่อยากเห็นรูปจังเลย พี่หนิงช่วยส่ง mail มาให้ดูซักชุดละรูปก่อนได้ไหมคะ
อยากเห็นแล้วอ่ะค่ะ ที่ mail นี้นะคะ icecyjan@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้านะคะ :)

183.89.24.213

หนิง-ชิต

หนิง-ชิต

ผู้เยี่ยมชม

icecyjan@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

22 ส.ค. 2554 10:02 #1

ไม่เป็นรัยจร้า จะเข้ามาวันไหน โทรหาพี่อีกที่นะค่ะ เดี๋ยวพี่ส่งเมลไปให้ดูนะค่ะ  

171.4.37.159

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image