บิ๊ว+รัฐ

บิ๊ว+รัฐ

ผู้เยี่ยมชม

pell_lotty@hotmail.com

ส่งเมลภาพที่เลือกแล้วนะคะ (481 อ่าน)

6 ก.ย. 2554 07:14

พี่หนิงคะ
บิ๊วส่งเมลภาพที่เลือกไปทำอัลบัมภาพและภาพกรอบหลุยแล้วนะคะ
ส่วนภาพตอนเด็กๆสำหรับทำpresentationเดี๋ยวจะส่งให้อีกครั้งค่ะ
ขอบคุณค่ะ
บิ๊ว+รัฐ

125.26.102.248

บิ๊ว+รัฐ

บิ๊ว+รัฐ

ผู้เยี่ยมชม

pell_lotty@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

7 ก.ย. 2554 01:28 #1

จร้า พี่ได้รับเมลเรียบร้อย แล้วจร้า เดียวพี่ดำเดินการให้ค่ะ  เสร็จแล้วเดียวพี่โทรแจ้งค่ะ
ขอบคุณค่ะ

171.4.42.68

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image