ใจ

ใจ

ผู้เยี่ยมชม

jai-ka-art@hotmail.com

ขอโทษ&ช่วยคิดหน่อยค่ะ (1105 อ่าน)

19 ก.ย. 2554 10:11

สวัสดีค่ะ ต้องขอโทษพี่หนิงด้วยที่ไม่ได้เข้าไปเมื่อวานอ่ะค่ะ ทั้งๆที่คิดจะไปอยู่ เผอิญเพื่อนหนูไม่สะดวก คงเลื่อนเป็นอาทิตย์หน้าแทนนะคะ

(เพื่อนว่างวันอาทิตย์ แต่หนูว่างทุกวัน:R:) อืม อีกอย่างหนูอยากรบกวนพี่หนิงช่วยคิดทีอ่ะคะ ถ้าหนูจะไปถ่ายที่ดรีมเวิลด์ มันสามารถไปถ่ายที่อื่นอีกได้มั้ยเอ่ย

หนูอยากย้อนวันวานอ่ะค่ะ อิอิ และอยากไปถ่าย 2 ที่:) อีกอย่างค่ะ ที่สวนสนุกเนี่ย หนูใส่ชุดไทย มันมีมุมไหนน๊า ที่จะเข้ากัน:R:นึกไม่ค่อยออก

เอาเป็นว่า จะเข้าไปคุยรายระเอียดอีกที พี่หนิงช่วยคิดไปพลางๆก่อนนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

27.130.129.193

ใจ

ใจ

ผู้เยี่ยมชม

jai-ka-art@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

20 ก.ย. 2554 12:36 #1

ไม่เป็นรัยจร้า  จะเข้ามาอาทิพย์ไหน โทรแจ้งพี่ด้วยอีก   ที่นะค่ะ  รายละเอียดอย่างอื่น เดียวพี่ดูให้จร้าา

223.204.155.15

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image