โอ๋&เก๋

โอ๋&เก๋

ผู้เยี่ยมชม

ohable@gmail.com

รบแก้ไข File รูปให้หน่อยครับ (822 อ่าน)

20 ก.ย. 2554 16:21

TO...คุณหนิง

รบกวนช่วยแก้ไข File IMG_9008 ให้หน่อยครับเจ้าสาวสีที่ขาดำมาก ช่วยปรับแสงที่ขาแล้วส่งกลับมาให้ด้วยครับ

พอดีจะใช้รูปไปประกอบกับของชำร่วย รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

โอ๋&เก๋

27.130.155.248

โอ๋&เก๋

โอ๋&เก๋

ผู้เยี่ยมชม

ohable@gmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

20 ก.ย. 2554 21:36 #1

ได้ค่ะ เดียวหนิงจัด การให้ค่ะ    

223.207.44.99

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image