ตัวเล็กจ้า

ตัวเล็กจ้า

ผู้เยี่ยมชม

pim_nambuay@hotmail.com

ขอทราบรายละเอียดงานพิธีเช้าค่ะ (1008 อ่าน)

22 ก.ย. 2554 19:41

ถ้าจะจัดงานพิธีเช้าที่บ้าน แถวๆดอนเมือง เป็นแพ็คเกจ 32999 บาท จะมีค่าใช้จ่ายเป็นค่าเดินทางเพิ่มเติมหรือเปล่าค่ะ แต่งานจะเป็นปีหน้านะค่ะ
แล้วสนใจถ่ายรูปพรีเว็ดดิ้ง ในแพ็คเกจ 12900 บาท ชุดที่ถ่าย 3 ชุด เป็นชุดอะไรบ้างค่ะ ถ้าไม่เอาชุดวันงานจริงของเจ้าบ่าวจะมีส่วนลดหรือเปล่าค่ะ
รบกวนตอบทางเมล์ด้วยนะคะ

183.89.22.42

ตัวเล็กจ้า

ตัวเล็กจ้า

ผู้เยี่ยมชม

pim_nambuay@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

23 ก.ย. 2554 14:05 #1

สวัสดีค่ะ
หนิงตอบกลับทาง E-mail และนะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ   

223.205.32.128

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image