เอ

เอ

ผู้เยี่ยมชม

rat_suree@hotmail.com

ขอรายละเอียด+ราคางานแต่งคะ (946 อ่าน)

5 มิ.ย. 2555 12:28

สวัสดีคะคุณหนิง
จัดงานพิธีเช้า+เลี้ยงโต๊ะจีนกลางวัน ประมาณ 50โต๊ะ สถานที่จัดงาน หอประชุม โรงเรียน(มีแอร์คะ)
อยากได้รายละเอียด และประมาณการค่าใช้จ่ายคะ ขอบคุณคะ

58.10.65.104

เอ

เอ

ผู้เยี่ยมชม

rat_suree@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

6 มิ.ย. 2555 16:24 #1

สวัสดีค่ะ
จัดงานพิธีเช้า เอาครบทุกอย่างเลย หรือเปล่าค่ะ เพราะรายละเอียดเยอะมากค่ะ ส่วนโต๊ะจีน 50 โต๊ะ เอาจำนวนโต๊ะ คูณกับราคาโต๊ะ ที่ต้องการเลยค่ะ
50 โต๊ะ จัดสถานที่ให้หมดทุกอย่างเลยค่ะ ตามรายการแถมค่ะ ยังไง หนิงขอเบอร์ติดต่อกลับ แล้วกันนะค่ะ เดียวให้คุณผึ้ง โทรไปคุยเรื่องรายละเอียดงานเช้านะค่ะ
หรือสงสัย โทรสอบถามได้นะค่ะ ยินดีค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ   

58.9.113.251

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image