กิ๊ก

กิ๊ก

ผู้เยี่ยมชม

utoo_me@hotmail.com

สอบถามคะ (1066 อ่าน)

8 มิ.ย. 2555 14:00

อยากสอบถามแพคเกจราคา 9900
แต่จะยกกองออกไปถ่ายพรีที่ต่างจังหวัด
ได้กี่ชุด แต่งหน้าได้กี่ครั้ง และถ่ายได้กี่รูปคะ
ส่วนวันจริงในแพคเกจไจ้บ่าว เจ้าสาวได้ชุดไทยคนละชุด แต่ถ้าจะเปลี่ยนเป็นชุดไทยของเจ้าสาว และชุดแต่งงานของเจ้าสาว+แต่งหน้าทำผม คิดราคาเพิ่มจากแพจเกจอีกเท่าไหร่คะ
ขอบคุนคะ

110.168.177.47

กิ๊ก

กิ๊ก

ผู้เยี่ยมชม

กิ๊ก

กิ๊ก

ผู้เยี่ยมชม

8 มิ.ย. 2555 14:48 #1

อีกคำถามคะ

ถ่ายพรีออกกองตจว.1วัน ชุดใส่ถ่ายเจ้าสาวสามชุด ชุดถ่ายเจ้าบ่าวสามชุด+ช่างแต่งหน้าทำผม ไม่เอาช่างภาพ
+ (วันแต่ง) ชุดเจ้าสาววันจริง 1 ชุด ชุดไทยเจ้าสาว1ชุด +ช่างแต่งหน้าทำผม คิดราคาเท่าไหร่คะ

110.168.177.47

กิ๊ก

กิ๊ก

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

10 มิ.ย. 2555 22:11 #2

สวัสดีค่ะ
หนิง ตอบเมลกลับ ไปแล้วนะค่ะ    

58.9.192.164

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image