AAA

AAA

ผู้เยี่ยมชม

suchai@hotmail.com

คุณหนิง อายุเท่าไร (1254 อ่าน)

15 ต.ค. 2554 11:14

เห็นเรียกคนอื่นว่าน้องหมด บ้างครั้งแทนตัวเองว่า"พี่" กับลูกค้าที่อายุมากกว่า มันไม่ดีนะ

183.89.80.5

AAA

AAA

ผู้เยี่ยมชม

suchai@hotmail.com

ใจ

ใจ

ผู้เยี่ยมชม

jai-ka-art@hotmail.com

15 ต.ค. 2554 21:57 #1

คุณ AAA อาจคิดมากไปมั้ยคะ เท่าที่หนูได้พูดคุย และเห็นหน้าพี่หนิงเค้า ก็ OK นะคะ

พี่เค้าอาจสร้างความสนิทเบื้องต้นมากกว่าคะ และเหมือนแก่ประสบการ์ณมากกว่า:R: แต่ถ้าสังเกตุดู จะเห็นได้ว่าบางครั้งพี่หนิงก็แทนตัวเองว่า หนิง เฉยๆนะคะ

นั้นอาจเป็นเพราะอายุคงไล่เลี่ยกันมั้งคะ และถ้าพี่หนิงเค้าได้เห็นหน้าคุณ AAA เค้าอาจเปลี่ยนเป็นเรียกพี่ หรือคุณ และแทนตัวเองว่าหนิงก็ได้คะ

อย่าคิดมากนะคะ : )

182.53.37.81

ใจ

ใจ

ผู้เยี่ยมชม

jai-ka-art@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

16 ต.ค. 2554 12:42 #2

หนิงต้องขอโทษด้วย ค่ะ ถ้าคุณ AAA  อายูมากกว่า ต้องขอโทษจริงๆๆ 

แลัก็ต้องชอบคุณ คุณใจ ด้วย นะค่ะ ที่เข้าใจ หนิงไม่ได้คิดอะไรมากอย่างที่คุณใจ บอกจริง ๆๆ
หนิงก็ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ

49.49.126.29

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

แหม่ม & บอย

แหม่ม & บอย

ผู้เยี่ยมชม

namsai_girl@hotmail.com

27 ต.ค. 2554 23:09 #3

แหม่มว่าไม่เห็นแปลกนะ เพราะการที่เราเห็นหน้าแล้วก็ไม่อาจสามารถที่จะเดาอายุกันได้นะ อย่าคิดมากเลยค่ะเอาแค่ว่าคุยกันแล้วโอเคก็น่าจะดีแล้วนะคะ

124.122.20.156

แหม่ม & บอย

แหม่ม & บอย

ผู้เยี่ยมชม

namsai_girl@hotmail.com

ผู้ดูแล

1 พ.ย. 2554 13:14 #4

171.4.42.94

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image