pom

pom

ผู้เยี่ยมชม

pompepe@hotmail.com

สอบถามค่ะ (1100 อ่าน)

18 ต.ค. 2554 23:09

แพ็คเกจแต่งงาน 8,900 บาท
• ถ่ายภาพด้วยระบบดิจิตอล จำนวน 60 Actions
• ให้ File ถ่ายภาพทั้งหมด
• เลือกรูปขยายขนาด 16x20 นิ้ว
พร้อมกรอบหลุยส์ จำนวน 1 กรอบ
• ชุดใส่ถ่ายภาพสำหรับเจ้าสาว จำนวน 2 ชุด
• ชุดใส่ถ่ายภาพสำหรับเจ้าบ่าว จำนวน 2 ชุด
• แต่งหน้า ทำผม ในวันถ่ายภาพตามสไตล์ชุดที่เลือกใส่
วันงานจริง
• ชุดเจ้าสาวสำหรับใช้วันงาน จำนวน 1 ชุด
• ชุดเจ้าบ่าวสำหรับใช้วันงาน จำนวน 1 ชุด
. พร้อมเครื่องประดับ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
สนใจแพ็คเกจนี้ค่ะ ถ้าไปถ่ายที่ม.มหิดลมีค่าอะไรเพิ่มเติมมั้ยคะ ค่าสถานที่เสียมั้ย
ไม่เอารูปขยายกับกรอบหลุยส์อ่ะค่ะ เปลี่ยนเป็นชุดวันงานจริงจากคนละ 1 ชุด เป็นคนละ 2 ชุด
ช่วยตีราคาให้ด้วยค่ะ

58.9.125.8

pom

pom

ผู้เยี่ยมชม

pompepe@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

20 ต.ค. 2554 23:54 #1

สวัสดีค่ะ
หนิงต้องขอโทษด้วยนะค่ะ ที่ตอบช้าไปหน่อย
ตามรายละเอียด ที่หนิงคุยไว้เลยค่ะ 
สงสัยก็โทรหาหนิงได้อีกที่นะค่ะ   
ขอบคุณมากค่ะ

49.49.134.157

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image