นู่ส้ม&เบิร์ด

ผู้เยี่ยมชม

somtuy_729@hotmail.com

สุด ยอดเลยค่ะ (1191 อ่าน)

19 ต.ค. 2554 11:47

ไปถ่ายรูปมาแล้วคร้าาาาา สวยมากเลยคร้าาาา ขนาดยังรูปยังไม่ได้ รีทัช นะคร้า ยังตอบ Facedook ไม่ทันเลยคร้า

ต้องขอบคุณ พี่หนิง พี่ยา พี่รัก พี่โต๋ พี่เอส ที่ทำให้งานออกมาได้สวยมาก

ที่ขาดไม่ได้ ต้องขอขอบคุณ คนขับรถ ขับดีมากเลย หลับสบาย เป็นการเดินทางที่ไม่มีอะไรน่าเป็นหวัง

ทีม งาน เป็นกันที่สุดดด มีความสุขมากคร้าที่ได้มาร่วมงานกับทีมงานมืออาชีพ ไม่ผิดหวังจริง ๆ

_________________________:R::R::R::R::R::R: __________________________________

58.9.116.23

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

21 ต.ค. 2554 00:02 #1

สวัสดีค่ะ น้องส้ม   
พี่ก็ต้องขอ ขอบคุณ น้องทั้งสอง คนเช่นกาน ที่เลือกใช้บริการของ bestlove  
แค่คำชม ทุกคนก็หายเหนื่อยเชียวแระ  
ขอบคุณมากๆๆค่ะ

49.49.134.157

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ส้ม

ส้ม

ผู้เยี่ยมชม

9 พ.ย. 2554 22:30 #2

พี่หนิงส่งรูปให้ใหม่หน่อยค่ะ. ยังไม่ได้เลย. คร้า. ขอบคุณค่ะ

202.91.19.206

ส้ม

ส้ม

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

11 พ.ย. 2554 11:40 #3

พี่ส่งให้ไหม่แล้วนะคร้าาา   

49.48.221.243

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image