ส้ม

ส้ม

ผู้เยี่ยมชม

cherrypink_3329@hotmail.com

เช่าชุดไทยบรมพิมาน (2491 อ่าน)

9 พ.ค. 2555 20:24

คุณหนิง.....

วันนี้เข้าไปที่ร้าน ไม่เจอคุณหนิง แต่เลือกชุดไทยบรมพิมานไว้ จะใส่วันที่ 16มิ.ย.55 จริงๆตั้งใจอยากจะมัดจำจองไว้ด้วย กะว่าจะเข้าไปอีกทีประมาณ 12มิ.ย.55

หวังว่าจะมีชุดที่เลือกไว้นะคะ และมีเรื่องอยากสอบถามดังนี้ค่ะ

1.ชุดไทยบรมพิมานที่เลือกไว้(ลองถามพี่ผู้หญิงดูนะคะว่าชุดไหน) กับชุดไทยบรมพิมานใ รหัส T037 อยากถามว่าเป็นชุดเดียวกันมั๊ยคะ จำไม่ได้แล้วอ่ะค่ะ

2.ถ้าทั้ง2ชุด ไม่เหมือนกัน รบกวนขอดดูรูปชุดที่เลือกไว้อีกครั้งนะคะ (ได้โปรด)

3.ชุดไทยบรมพิมานที่เลือกไปเลือกไว้วันนี้(ลองถามพี่ผู้หญิงดูนะคะว่าชดไหน) อยากทราบว่าเช่าราคาเท่าไร

2.รูปชุดไทยยรมพิมานในเวปไซต์ ชุดรหัส T037 เช่าราคาเท่าไร

**รบกวนเยอะนิดนึงนะคะ จริงๆวันนี้อยากเจอคุณหนิงมากเลย เสียใจจัง เพราะว่าไม่ค่อยมีเวลาจึงรบกวนผ่านทางเว็บบอร์ดเยอะนิดนึงนะคะ**

ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ.....ส้ม

27.130.57.148

ส้ม

ส้ม

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

10 พ.ค. 2555 18:21 #1

สวัสดีค่ะ คุณส้ม
คุณส้ม หนิงดูชุดให้แล้วค่ะ  เป็นชุดเดียวกันค่ะ ราคา หนิงคิด  2,000 บาท เดียวหนิงล็อกไว้ให้นะค่ะ แต่ก่อนเข้ามา อีกรอบโทร นัดหนิงก่อนนะค่ะ   
เดียวรอบหน้าเจอกันนะค่ะ  
ขอบคุณค่ะ

58.9.28.249

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ส้ม

ส้ม

ผู้เยี่ยมชม

10 พ.ค. 2555 23:31 #2

[center]:r: โอเคค่ะ ... รอบหน้าถ้าส้มจะเข้าไป จะโทรนัดคุณหนิงก่อนเลย :r:
[/center]
[center]:ss: รู้สึกสบายจัยขึ้นเยอะ ที่คุณหนิงบอกจะล็อคชุดไว้ให้ :ss:
[/center]
[center]:h: ขอบคุณมากๆนะคะ :h: [/center]

27.130.135.30

ส้ม

ส้ม

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

17 พ.ค. 2555 16:47 #3

ยินดีค่ะ   

58.9.86.207

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image