วา+แต๋ง

วา+แต๋ง

ผู้เยี่ยมชม

wavajungnaka@hotmail.com

THK BEST LOVE (วา+แต๋ง) (1609 อ่าน)

24 พ.ค. 2555 19:53

[size=150%][/size]:ss::h: ขอบคุณเวดดิ้งดีๆ Best Love มากน่ะค่ะ เป็นเพียงเวดดิ้งไม่ได้ใหญ่โตอะไรมากมายแต่คุณภาพไม่ต้องพูดถึงเกินตัวมากค่ะ ทั้งการถ่ายภาพพรีเวดดิ้ง ช่างก็น่ารักมาก ภาพถ่ายออกมาก็ถูกใจสุดๆๆ จากคนไม่สวยเป็นคนสวยคนหล่อไปเลย ชุดพรี+ชุดแต่ง ก็อลังการ สวย น่ารักไม่เหมือนใครแน่นอน ใส่ออกมาเระ น่ารักมากมีแต่คนชม ช่างแต่งหน้าก็สุดยอดดดดดดดด ยก 20-30 นิ้งให้เลยคร้าาาาไม่รู้จะพูดคำไหน แต่งเปลี่ยนลุคไปเลย สวยสุดๆๆๆๆๆ มีแต่คนชมไม่ขาดปากเยย เจ้าสาวยิ้มแก้มปริเระ ครอบครัวก็ยิ้มแก้มแทบแตกเยยค่ะ โอ๊ยยๆๆๆๆๆดีไปหมดคร้าาาา ยังไงมีคนสนใจขออนุญาติบอกต่อน่ะค่ะ ^^ ผลงานดีไม่คิดมากเลยที่จะการันตรีให้คนอื่นค่ะ ^^:r:

124.121.15.125

วา+แต๋ง

วา+แต๋ง

ผู้เยี่ยมชม

wavajungnaka@hotmail.com

แอน

แอน

ผู้เยี่ยมชม

ann-arm154@hotmail.com

25 พ.ค. 2555 13:30 #1

สวัสดีค่ะ ตอนนี้ก้อรอช่วงแฟนว่างถึงจะไปถ่ายรูป pre ค่ะ พี่ช่วยแนะนำชุดให้หน่อยได้มั้ยค่ะ แอนเข้าไปดูแล้วเลือกไม่ถูกเลยจิงๆ แล้วพี่ไปถ่ายที่ไหนมาค่ะ ช่วยแนะนำหน่อย ขอบคุนค่ะ เลือกร้านไม่ผิดเลยจิงๆ:h:

125.24.24.70

แอน

แอน

ผู้เยี่ยมชม

ann-arm154@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image