เหน่ง&ป๊อก

เหน่ง&ป๊อก

ผู้เยี่ยมชม

Coffee.cool@hotmail.com

ขอบคุณ และ ประทับใจมากค่ะ (909 อ่าน)

7 ธ.ค. 2554 18:03

เมื่อวานได้ไปถ่ายรูป pre-wedding มาเรียบร้อยแล้ว ขอบอกว่าประทับใจพี่หนิงและทีมงานมากๆเลยค่ะ ทุกคนเป็นกันเองมาก พี่ช่างภาพทั้งสองคนก็น่ารักเป็นกันเอง ช่วยโพสต์ท่าให้ตลอดเวลาเลย พี่เค้าฮามากๆ เจ้าบ่าวยังฝากชมด้วยว่าช่วยให้เค้าไม่เขินจากที่กัวว่าจะทำไม่เป็น:R: น้องเอสก็แต่งหน้า ทำผมได้สวยถูกใจมากมายเลยค่ะ เริ่ดมากอ่ะชอบๆ :):). ไม่ผิดหวังเลยค่ะที่เรา 2 คนได้ใช้บริการร้านพี่ รับรองว่าบอกต่อแน่นอนค่ะ ของเค้าดีจริง:):p: ขอบคุณพี่หนิงกับทีมงานมากๆนะคะ

103.1.164.55

เหน่ง&ป๊อก

เหน่ง&ป๊อก

ผู้เยี่ยมชม

Coffee.cool@hotmail.com

ใจ

ใจ

ผู้เยี่ยมชม

jai-ka-art@hotmail.com

8 ธ.ค. 2554 11:49 #1

อืม..ใช่ค่ะ ^__^ ขอปรบมือให้ดังๆเลย:):):)

58.9.62.138

ใจ

ใจ

ผู้เยี่ยมชม

jai-ka-art@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

13 ธ.ค. 2554 15:58 #2

สวัสดีค่ะ
ต้องขอขอบคุณ เช่นกานค่ะ ที่เลือกใช้บริการของ bestlove   
และ ต้องขอขอบคุณ คุณใจ อีกเช่นกาน ที่คอยให้กำลังใจ มาตลอดเลย  
ดีใจจัง มีแต่ลูกค้าน่ารัก น่ารักทั้งนั้นเลย ^__^

49.49.192.70

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

เหน่ง&ป๊อก

เหน่ง&ป๊อก

ผู้เยี่ยมชม

Scorpiany@hotmail.com

14 ธ.ค. 2554 10:58 #3

ยินดีค่ะพี่หนิง ได้รูปแล้วบอกหนูหน่อยนะคะ. อยากเห็น:p::p: สะดวกให้หนูไปรีบหรือว่ายังไงเอ่ย:)

103.1.164.6

เหน่ง&ป๊อก

เหน่ง&ป๊อก

ผู้เยี่ยมชม

Scorpiany@hotmail.com

ผู้ดูแล

23 ธ.ค. 2554 17:00 #4

รอพี่ส่งแบบการด์ ให้ดูอีกที่นะค่ะ อีกสักสองสามวันนะค่ะ    

223.205.34.81

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image