คีตภัทร

คีตภัทร

ผู้เยี่ยมชม

keetapat_r@hotmail.com

รบกวนถามเรื่องรายละเอียดใน package ครับ (865 อ่าน)

2 ก.ค. 2555 23:47

สวัสดีครับ

รบกวนสอบถามเรื่อง package 12,900 ครับ

1.ไฟล์ที่ได้ทั้งหมดเป็นไฟล์ที่ปรับสี แสงแล้ว แล้วไม่ทราบว่าไฟล์รีทัชแล้วที่เลือกลงอัลบัมตาม package จะได้ด้วยหรือเปล่าคับ
2.เอาชุดไปใช้ต่างจังหวัด มีกำหนดคืนภายในกี่วันคับ
3. ชุดที่ใช้ในงานจริง เราสามารถเลือกได้จากในร้านทุกชุดเลยหรือเปล่าคับ เพราะผมไปดูบางร้านก็ให้เลือกได้แค่บางส่วน ชุดที่แฟนผมชอบ เจ้าของร้านก็บอกว่าเป็นชุดใหม่ ต้องเพื่มเงิน
4. ชุดที่ให้ใส่วันงานจริง มาพร้อมเครื่องประดับใช่มั๊ยครับ แล้วมีค่าซักชุดอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ
5. ทางร้านพอจะมีสถานที่ถ่าย outdoor ที่ไหน ที่น่าสนใจ และภาพออกมาสวยบ้างคับ และเราไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆในการยกกองใช่มั๊ยครับ
6. ผมมีหลานไปถ่ายด้วย อายุประมาณ ขวบกว่าๆ เกือบ 2 ขวบครับ ไม่ทราบว่าช่างภาพหรือทางร้านจะอนุญาตมั๊ยครับ

สุดท้ายต้องขอโทษด้วยนะครับที่ถามเยอะอย่างนี้ ยังไงรบกวนคุณหนิง ช่วยตอบให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

182.52.154.57

คีตภัทร

คีตภัทร

ผู้เยี่ยมชม

keetapat_r@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

5 ก.ค. 2555 19:00 #1

สวัสดีค่ะ
หนิงตอบกลับทาง e-mail แล้วนะค่ะ
ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ ที่ตอบช้าอะค่ะ

61.90.118.132

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image