NOK & NEUNG

NOK & NEUNG

ผู้เยี่ยมชม

tarika_n@hotmail.com

ความประทับใจที่ Best Love (1148 อ่าน)

9 ธ.ค. 2554 20:23

สวัสดีค่ะพี่หนิง ไปถ่ายเวดดิ้งมา 7-12-2011 ที่ กรีน แกลอรี่ หัวหิน ประทับใจทีมงานมากๆค่ะ เป็นกันเองดีค่ะ น้องเอสช่างแต่งหน้าฝีมือเยียมไปเลยค่ะ ชอบมากค่ะ แต่งหน้าดีค่ะ ไม่มันเลย ทำให้ตัดสินใจเลือกช่างแต่งหน้าวันจริงได้เลยค่ะ รูปเสร็จเมือไหร่ โทรแจ้งนะคะ อยากเห็นมาก ๆ เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
NOK & NEUNG

115.87.174.31

NOK & NEUNG

NOK & NEUNG

ผู้เยี่ยมชม

tarika_n@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

13 ธ.ค. 2554 15:49 #1

สวัสดีค่ะ
ต้องขอขอบคุณ คุณนก &คุณหนึ่ง เช่นกานค่ะ ที่เลือกใช้บริการของร้าน bestlove   
เดียวได้รูป จะรีบโทรแจ้งเลยนะค่ะ

49.49.192.70

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image