พจน์  + เปิ้ล

พจน์ + เปิ้ล

ผู้เยี่ยมชม

sayo562@hotmail.com

ขอบคุณสำหรับทุกอย่าง (1140 อ่าน)

10 ธ.ค. 2554 08:34

ถึงพี่หนิง พี่ผึ้ง และทีมงานทุกคน ขอบคุณมากค่ะที่ทำให้งานแต่งงานของพจน์ประสบความสำเร็จอย่างสวยงาน
คนในงานพูดชมการแต่งของพี่เอสหน้าที่แสนจะสวยงานและก็เนียมรวมถึงเหมาะกับสถานที่
ขอบคุณพี่หนิงที่จัดช่างภาพที่แสนจะมืออาชีพ และเก่งจนไม่มีคำบรรยาย
ขอบคุณพี่ผึ้งสำหรับงานที่แสนจะสมบูรณ์แบบ และอาหารที่แสนจะอร่อย และอุปกรณ์ที่ใช้ก็แสนจะสวยมาก

สุดท้ายขอบคุณมากจริงๆๆที่ทำให้งานของผู้หญิงหนึ่งคนสมบูรณ์แบบได้ที่สุด

พจน์

58.10.6.225

พจน์  + เปิ้ล

พจน์ + เปิ้ล

ผู้เยี่ยมชม

sayo562@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

13 ธ.ค. 2554 15:46 #1

สวัสดีค่ะ น้องพจน์&เปิ้ล
พี่ต้องขอขอบคุณ น้องทั้งสองเช่นกันค่ะ ที่เลือกใช่บริการของร้าน bestlove
น้องทั้งสองก็น่ารักมากๆๆ เช่นกาน ทุกคนเต็มใจค่ะ ที่ทำให้ทุกอย่าง ออกมาให้ดีที่สุด  
ปล. สับปะรดหวานมากๆๆๆๆขอบอก หวานเหมือนคนให้เลย อิอิ 
เดียวรูปเล็ก  เสร็จแล้วจะโทรบอกนะคร้าาา
ขอบคุณมากๆๆๆๆนะคร้าา

49.49.192.70

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image