หลิน Lhinchu

ผู้เยี่ยมชม

lhin_chu@hotmail.com

สอบถามรายละเอียดเพิ่มค่ะ (1140 อ่าน)

3 ส.ค. 2555 11:06

พี่หนิงค่ะ
หลินสนใจแพ็คเกจ 17,900 ค่ะ แต่อยากทราบว่าถ้าอัลบั้มขนาด 8x10 นิ้ว อยากได้เป็นอัลบั้ม LCD ได้ไหมค่ะ :r:
แล้วไฟล์ภาพที่ให้ทั้งหมด เป็นไฟล์ที่ตกแต่งหรือยังค่ะ
ส่วนสถานที่ ที่จะใช้ถ่าย สนใจที่ อุทยาน ร.2 หรือ สวนสามพราน ไม่ทราบว่ามีค่าใช้จ่ายเพิ่มไหมค่ะ
ถ้าสถานที่ใช้ถ่ายฟรี ทางร้านมีค่าใช้จ่ายอะไรอีกหรือเปล่า :hh:

แล้วโต๊ะจีนอ่ะค่ะ
ไม่ทราบว่ามีราคาไหนบ้างค่ะ
ถ้าจะจองประมาณ 30 - 40 โต๊ะ ขอรายละเอียดด้วยนะค่ะ

180.183.113.188

ผู้เยี่ยมชม

lhin_chu@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

5 ส.ค. 2555 16:15 #1

สวัสดีค่ะ
หนิงตอบ mail กลับแล้วนะค่ะ
ขอบคุณมากๆๆค่ะ

61.90.110.210

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image