aon

aon

ผู้เยี่ยมชม

w_88_n@hotmail.com

ทีมงาน (1230 อ่าน)

29 ม.ค. 2555 18:58

อยากสอบถามเรื่องทีมงานตากล้องค่ะ

ว่ามีกี่คน เป็นมือสมัครเล่น หรือว่าเป็นมืออาชีพมี certificate รับรองป่าวค่ะ

และพี่ๆช่างแต่งหน้าเป็นทีมเดียวกันกับที่แต่งลูกค้าหน้าเว็ปด้วยหรือป่าวค่ะ

กลัวว่าไปถ่ายแล้วจะไม่สวยเหมือนในเว็ป

เพราะพี่สาวเคยไปถ่ายที่สตูดิโอแห่งหนึ่งแล้วภาพที่ถ่ายออกมาไม่สวยเหมือนที่ลงในเว็ปค่ะ

ขอโทษนะค่ะที่ถามเยอะ

***อยากให้พี่ลงรูป before&after แต่งด้วยค่ะ เพื่อการตัดสินใจ ***

223.206.86.53

aon

aon

ผู้เยี่ยมชม

w_88_n@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

30 ม.ค. 2555 18:55 #1

สวัสดีค่ะ
ทีมงาน มี 4 คนค่ะ ช่างถ่ายภาพเป็นช่างมืออาชีพค่ะ certificate  ไม่นะค่ะ งานที่ลงในเวป เป็นงานของที่ร้านทั้งหมดค่ะ ทั้งช่างภาพและช่างแต่งหน้าค่ะ
ถ้ายังไง ลองเข้ามา ดูผลงานที่ร้านก่อนไหมค่ะ หรือลองโทรมาสอบถาม รายละเอียดกับหนิงก่อน ก็ได้ค่ะ ยินดีค่ะ  
ขอบคุณค่ะ

58.11.4.219

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image