เบียร์ + แมน

ผู้เยี่ยมชม

beer_sudteerak@hotmail.com

เลือกภาพ ลงอัลบั้ม ส่งไปทางอีเมล์ แมน เบียร์ (695 อ่าน)

27 มิ.ย. 2555 11:22

ส่ง E-mail เลือกรูป ใหญ่ 2 รูป และรูปอัลบั้ม LCD 30 รูป ไปแร้วนะค่ะ ขอโทษด้วยนะค่ะที่ส่งช้า ถ้าได้รับแร้วแจ้งกลับด้วยนะค่ะ

อยากทราบว่าชุดที่มาใหม่ เข้าวันที่เท่าไรค่ะ จะไปดูชุดวันที่ 1 กรกฎา นี้ อ่ะค่ะ ไม่ทราบว่ามาหรือยัง

ขอบคุณค่ะ

แมน + เบียร์

115.67.192.128

ผู้เยี่ยมชม

beer_sudteerak@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

29 มิ.ย. 2555 13:41 #1

สวัสดีค่ะ
ได้รับเรียบร้อยแล้วค่ะ  ชุดจะเข้ามาประมาณ วันที่ 9 กค ค่ะ เดียวชุดมาจะแจ้งอีกที่นะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

58.9.22.78

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image