อ๊อฟ&เอ็ม

อ๊อฟ&เอ็ม

ผู้เยี่ยมชม

o_ff_naja@hotmail.com

ทำอัลบั้ม LCD,ภาพขยาย (1109 อ่าน)

21 ก.พ. 2555 23:40

ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ส่งเมลล์ให้ช้า
ตอนนี้ได้ส่งเมลล์ที่จะทำอัลบั้มและขยายภาพให้แล้วนะคะพี่หนิง
ยังไงถ้าเสร็จเรียบร้อยแล้วโทรนัดให้ไปรับรูป และลองชุดวันจริงได้เลยค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ บริการยอดเยี่ยมมากค่ะ ประทับใจมาก

27.130.78.14

อ๊อฟ&เอ็ม

อ๊อฟ&เอ็ม

ผู้เยี่ยมชม

o_ff_naja@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image