บรีส

บรีส

ผู้เยี่ยมชม

mt_breez@hotmail.com

สอบถามอีกครั้งคะ (748 อ่าน)

26 ก.พ. 2555 02:48

สอบถามแพคเกจ 12900 บาทคะ ถ้าขอเปลี่ยนจากกรอบหลุย์เป็นรูปตัดขอบล้วนได้หรือเปล่าคะ และถ้ามีอยากเพิ่มชุดเจ้าสาวและเจ้าบ่าวตอนกลางคืน
ต้องเพิ่มอีกเท่าไหร่คะ คือจิงๆที่ต้องการอยากได้ มีรูปกรอบใหญ่ 1 รูป อัลบัม LCD ไม่เน้นคะ อยากได้ไฟล์ภาพไว้สำหรับจัดตกแต่งในงานและชุดใช้ในวัน
งานทั้งเช้าและเย็นมากกว่า และถ้าถ่ายรูปเป็นนอกสถานที่ ที่โรงเรียนสวนกุหลาบตรงปากคลองเสียค่ายกกองหรือเปล่า และการชำระเงินด้วยคะ
รบกวนด้วยนะคะ จิงๆที่ร้านไกล จากที่บ้านเลยคะเพราะบ้านอยู่ตลาดพลูแต่เห็นชุดแล้วชอบแบบเลยสนใจรบกวนตอบอีกรอบด้วยค่ะ mt_breez@hotmail.com

125.24.85.196

บรีส

บรีส

ผู้เยี่ยมชม

mt_breez@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

29 ก.พ. 2555 21:17 #1

หนิงตอบกลับ แล้วนะค่ะ  
ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ ที่ตอบช้า
ขอบคุณมากค่ะ

110.168.167.207

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image