เม

เม

ผู้เยี่ยมชม

mayny20082008@hotmail.com

สอบถามเพิ่มเติมนะคะในเรื่องการถ่าย Pre ค่ะ (922 อ่าน)

23 มิ.ย. 2555 16:50

สวัสดีค่ะ

ขอสอบถามนะคะ ..
สนใจ PK 9900.- และ 14900.- ค่ะ
ถ้าต้องการถ่ายภาพ Out door ที่ ม มหิดล มีค่าใช้จ่ายในเรื่องสถานที่/ และค่ายกกองไม๊คะ / แล้วทางคุณหนิงติดต่อทาง มหาลัยให้ หรือว่าต้องติดต่อเองคะ

ถ้าถ่ายใน Indoor ของ สตู / มีผลงานให้ดูบ้างไม๊คะ/ ไม่เห็นภาพเลยค่ะ อยู่ในแกลอรี่ไหนเอ่ย

และถ้าต้องการอัลบั้มเพิ่ม เป็น LCD พร้อมตกแต่ง เสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเท่าไหร่คะ

หรือว่าทางคุณหนิงมีสถานที่ถ่ายภาพสวยๆ แถวฝั่งธนฯ ที่ไหนสวยๆบ้างคะ แนะนำด้วยค่ะ เพราะบ่าวสาวไม่สะดวกไปถ่าย Outdoor ไกลๆ ค่ะ

ขอบคุณนะคะ
จะรอการตอบกลับค่ะ

110.49.243.231

เม

เม

ผู้เยี่ยมชม

mayny20082008@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

24 มิ.ย. 2555 13:36 #1

หนิง ตอบเมล กลับแล้วนะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ   

61.90.98.214

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image