ผู้สนใจ

ผู้สนใจ

ผู้เยี่ยมชม

yingkk4@hotmail.co.th

สอบถามรายละเอียดด้วยค่ะ (แพ็คเกจแต่งงาน 28,000 บาท ) (1264 อ่าน)

5 เม.ย 2555 21:22

แพ็คเกจแต่งงาน 28,000 บาท

• ถ่ายภาพด้วยระบบดิจิตอลไม่จำกัดจำนวน /ประมาณกี่รูปค่ะ (สถานที่ถ่ายภาพถ่ายที่ไหนได้บ้าง เป็นต่างจังหวัดได้ไหม ต้องมีค่าใช่จ่ายเพิ่มเติมหรือป่าว
ได้ทั้งIndoor และ Outdoor รึป่าวค่ะ)

• ให้ File ถ่ายภาพทั้งหมด (รวมแล้วจะอยู่ที่กี่รูป/ กี่แอคชั่นค่ะ แล้วรีทัชภาพ ให้กี่รูปค่ะ)

• เลือกรูปขยายขนาด 30x24 นิ้ว พร้อมกรอบหลุยส์ จำนวน 1 กรอบ (ถ้าเพิ่มรูปและกรอบอีก 1 ภาพ ต้องเสียเพิ่มเท่าไรค่ะ)

• เลือกรูปขยายขนาด 30x20 นิ้ว จำนวน 1 ภาพ (ถ้าเพิ่มรูปและกรอบหลุยส์อีก 1 ภาพ ต้องเสียเพิ่มเท่าไรค่ะ)

• อัลบั้ม LCD ขนาด 15x12 นิ้ว 1 เล่ม จำนวน 40 ภาพ (ถามตามรายละเอียดข้างล่างนะค่ะ)

• ชุดใส่ถ่ายภาพสำหรับเจ้าสาว จำนวน 4 ชุด (ได้ชุดอะไรบ้างค่ะ สามารถเลือกชุดในร้านได้หมดเลยหรือป่าวค่ะ
• ชุดใส่ถ่ายภาพสำหรับเจ้าบ่าว จำนวน 4 ชุด แล้วถ้าเอาชุดไปเองนับรวมด้วยรึป่าวค่ะและถ้าเอามาเองได้กี่ชุดค่ะ)
• แต่งหน้า ทำผม ในวันถ่ายภาพตามสไตล์ชุดที่เลือกใส่ (แล้วมีอุปกรณ์ตกแต่งฉากให้ด้วยไหมค่ะ หรือว่าต้องเตรียมไปเองค่ะ)

วันงานจริง
• ชุดเจ้าสาวสำหรับใช้วันงานตอนเช้า/เย็น จำนวน 2 ชุด (สามารถเลือกชุดในร้านได้หมดเลยหรือป่าวค่ะ)
• ชุดเจ้าบ่าวสำหรับใช้วันงานตอนเช้า/เย็น จำนวน 2 ชุด (มีชุดปกติขาวให้เจ้าบ่ายใส่ตอนเช้าด้วยไหมค่ะ)
พร้อมเครื่องประดับใช้วันงานตอนเช้า/เย็น

ขอถามเพิ่มเติมค่ะ

อัลบั้ม LCD ขนาด 12x15 นิ้ว 1 เล่ม จำนวน 40 ภาพ
หรืออัลบั้ม LCD ขนาด 5x7 นิ้ว 1 เล่ม จำนวน 30 ภาพ

ที่ว่า 1 เล่ม จำนวน 40 ภาพ มันกี่รูป/กี่แอคชั่น

40 ภาพ คืออย่างไงค่ะ มันใช่ 18 คู่ เท่ากับ 36 หน้า และปกอีก 2 หน้า
ใช่ไหมค่ะ รวมเป็น 40 หรือป่าว

แล้ว 1 ภาพ หรือ 1 คู่ที่ว่า LCD ขนาด 12x15 นิ้ว แต่ง art work ได้ กี่แอคชั่น

ไม่ทราบว่ารายละเอียดคืออย่างไง รวบกวนตอบด้วยนะค่ะ..ขอบคุณมากค่ะ

ปล.เคยไปคุยที่ร้านแล้วค่ะ แต่อยู่ในช่วงตัดสินใจและแฟนอยากทราบรายละเอียดด้วยนะค่ะ.. รบกวนคุณหนิงด้วยค่ะ

1.2.212.67

ผู้สนใจ

ผู้สนใจ

ผู้เยี่ยมชม

yingkk4@hotmail.co.th

อยากฟัง

อยากฟัง

ผู้เยี่ยมชม

cly033@hotmail.com

6 เม.ย 2555 21:50 #1

เงียบจังไม่เห็นจะมาตอบเลย รอฟังเหมือนกัน :k:

1.2.235.131

อยากฟัง

อยากฟัง

ผู้เยี่ยมชม

cly033@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

6 เม.ย 2555 23:35 #2

สวัสดีค่ะ
หนิงต้องขอโทษด้วยค่ะ ที่ตอบช้าค่ะ
หนิงตอบกลับทาง E-mail แล้วนะค่ะ  
สงสัยโทรสอบถามหนิงได้นะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

115.87.160.169

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

แอม ค่ะ

แอม ค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

nu_ampair_5@hotmail.com

29 เม.ย 2555 11:06 #3

เมื่อ 05 เม.ย. 2555 21:22 น. [แจ้งลบ]

สนใจแพ็คเกจแต่งงาน 28,000 บาท

• ถ่ายภาพด้วยระบบดิจิตอลไม่จำกัดจำนวน /ประมาณกี่รูปค่ะ (สถานที่ถ่ายภาพถ่ายที่ไหนได้บ้าง เป็นต่างจังหวัดได้ไหม ต้องมีค่าใช่จ่ายเพิ่มเติมหรือป่าว
ได้ทั้งIndoor และ Outdoor รึป่าวค่ะ)

• ให้ File ถ่ายภาพทั้งหมด (รวมแล้วจะอยู่ที่กี่รูป/ กี่แอคชั่นค่ะ แล้วรีทัชภาพ ให้กี่รูปค่ะ)

• เลือกรูปขยายขนาด 30x24 นิ้ว พร้อมกรอบหลุยส์ จำนวน 1 กรอบ (ถ้าเพิ่มรูปและกรอบอีก 1 ภาพ ต้องเสียเพิ่มเท่าไรค่ะ)

• เลือกรูปขยายขนาด 30x20 นิ้ว จำนวน 1 ภาพ (ถ้าเพิ่มรูปและกรอบหลุยส์อีก 1 ภาพ ต้องเสียเพิ่มเท่าไรค่ะ)

• อัลบั้ม LCD ขนาด 15x12 นิ้ว 1 เล่ม จำนวน 40 ภาพ (ถามตามรายละเอียดข้างล่างนะค่ะ)ตอบด้วยนะค่ nu_ampair_5@hotmail.com

• ชุดใส่ถ่ายภาพสำหรับเจ้าสาว จำนวน 4 ชุด (ได้ชุดอะไรบ้างค่ะ สามารถเลือกชุดในร้านได้หมดเลยหรือป่าวค่ะ
• ชุดใส่ถ่ายภาพสำหรับเจ้าบ่าว จำนวน 4 ชุด แล้วถ้าเอาชุดไปเองนับรวมด้วยรึป่าวค่ะและถ้าเอามาเองได้กี่ชุดค่ะ)
• แต่งหน้า ทำผม ในวันถ่ายภาพตามสไตล์ชุดที่เลือกใส่ (แล้วมีอุปกรณ์ตกแต่งฉากให้ด้วยไหมค่ะ หรือว่าต้องเตรียมไปเองค่ะ)

วันงานจริง
• ชุดเจ้าสาวสำหรับใช้วันงานตอนเช้า/เย็น จำนวน 2 ชุด (สามารถเลือกชุดในร้านได้หมดเลยหรือป่าวค่ะ)
• ชุดเจ้าบ่าวสำหรับใช้วันงานตอนเช้า/เย็น จำนวน 2 ชุด (มีชุดปกติขาวให้เจ้าบ่ายใส่ตอนเช้าด้วยไหมค่ะ)
พร้อมเครื่องประดับใช้วันงานตอนเช้า/เย็น

ขอถามเพิ่มเติมค่ะ

อัลบั้ม LCD ขนาด 12x15 นิ้ว 1 เล่ม จำนวน 40 ภาพ
หรืออัลบั้ม LCD ขนาด 5x7 นิ้ว 1 เล่ม จำนวน 30 ภาพ

ที่ว่า 1 เล่ม จำนวน 40 ภาพ มันกี่รูป/กี่แอคชั่น

40 ภาพ คืออย่างไงค่ะ มันใช่ 18 คู่ เท่ากับ 36 หน้า และปกอีก 2 หน้า
ใช่ไหมค่ะ รวมเป็น 40 หรือป่าว

แล้ว 1 ภาพ หรือ 1 คู่ที่ว่า LCD ขนาด 12x15 นิ้ว แต่ง art work ได้ กี่แอคชั่น

125.25.38.213

แอม ค่ะ

แอม ค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

แอม นะค่ะ

แอม นะค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

nu_ampairi_5@hotmail.com

29 เม.ย 2555 11:10 #4

ตอบดวยนะค่ะnu_ampair_5@hotmail.com
คุณหนิงแพคเกจ 28000 มีถ่ายindoor ไหมค่ะ

125.25.38.213

แอม นะค่ะ

แอม นะค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

nu_ampairi_5@hotmail.com

ผู้ดูแล

29 เม.ย 2555 14:16 #5

สวัดีค่ะ
หนิงตอบ E-mail  แล้วนะค่ะ   
ขอบคุณมากค่ะ

58.9.226.89

ผู้ดูแล

แอมค่ะ

แอมค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

29 เม.ย 2555 17:04 #6

ขอบคุณ คุณหนิงมาก นะค่ะ เด๋วแอม จะเข้าไปคุยรายละเอียดอีกที นะค่ะ

125.25.239.0

แอมค่ะ

แอมค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

1 พ.ค. 2555 11:08 #7

ยินดีค่ะ จะเข้ามา โทรหาหนิงก่อนนะค่ะ   

61.90.98.73

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image