เปิ้ล

เปิ้ล

ผู้เยี่ยมชม

sand-sea@hotmail.com

รบกวนถามรายละเอียดเรื่อง file ภาพค่ะ (695 อ่าน)

19 มิ.ย. 2555 12:15

สวัสดีค่ะ คุณหนิง

อยากทราบรายละเอียดเรื่อง file ภาพที่ให้สำหรับ package 15,900 บาทค่ะ

1. ให้ไฟล์ทั้งหมด หมายถึง file ที่ถ่ายทั้งหมด 140 acts หรือเฉพาะไฟล์รูปที่ได้ใน package 22 รูปคะ
2.ถ้าเราต้องการอัดภาพที่นอกเหนือจากจำนวนภาพที่ได้ใน package จะคิดค่าใช้จ่ายยังไงคะ

ขอบคุณค่ะ

เปิ้ล

182.52.116.218

เปิ้ล

เปิ้ล

ผู้เยี่ยมชม

sand-sea@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

20 มิ.ย. 2555 19:38 #1

สวัสดีค่ะ
ให้ไฟส์ภาพทั้งหมดเลยค่ะ ถ่ายมาเท่ารัยก็ให้หมดค่ะ ไม่มีเก็บเงินเพิ่มแล้วค่ะ ไฟส์ที่ให้ ปรับแลงสี ให้เรียบร้อบค่ะ แต่ไม่ได้รีทัสให้นะค่ะ รีทัสแต่ส่วนที่ลงอัลบัมให้ค่ะ
สงสัยโทรสอบถามได้นะค่ะ  
ขอบคุณค่ะ

58.11.41.167

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image