Arm

Arm

ผู้เยี่ยมชม

arm_u12@hotmail.com

สอบถามเพิ่มเติมเรื่องPackkage (936 อ่าน)

4 ก.ย. 2555 21:43

ขอสอบถามหน่อยครับ. พอดีไปพลาดจองแพ็คเกจมาแล้วแล้วได้รูปแค่14รูป ไม่อยากซื้อเพิ่มเลยมาเจอผลงานทาง best love
แบ้วชอบงานสไตล์สีคอนทราสจัด และสถ่นที่แนวเท่ห์ๆ อย่างที่ me style place เลยอยากทราบว่าถ้าผมจะถ่ายรูปพรีเวดเพิ่ม
ในpackage 9900 เนี่ยแล้วไม่เอาชุดไทยใส่วันงาน ผมต้องเสียอะไรเพิ่ม หรือได้อะไรเพิ่มแทนชุดไทยปะครับช่วยตอบเมลล์กลับด้วย

171.7.247.196

Arm

Arm

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

7 ก.ย. 2555 01:51 #1

สวัสดีค่ะ
 ขอหนิงตอบกลับทางemail แล้วนะค่ะ  ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ ที่ชอบผลงาน ของ bestlove

58.11.54.129

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image