แพทตี้

แพทตี้

ผู้เยี่ยมชม

Wimolnatt.nongpat@gmail.com

สนใจแพกเกจ 20900 ค่ะ อยากจองแล้ว !!! (1445 อ่าน)

8 ก.ย. 2555 00:14

สนใจ แพกเกจ 20900 คร้า !!

แต่เอาชุดเจ้าบ่าว กับเจ้าสาว ในวันงาน แค่ชุดเดียว ส่วนที่ไม่เอา ขอเพิ่มเป็นอย่างอื่นได้ไหมคะ

ไฟล์ที่ให้ทั้งหมด เป็นไฟล์ ที่ตกแต่ง ปรับแสง ปรับสี และรีทัชแล้ว ใช่ไหมคะ

ต้องการไปถ่ายนอกสถานที่ สวีทชีฟ ชะอำ เสียค่ายกกองและค่าใช้จ่ายอะไรบ้างคะ

ค่าจองเท่าไหร่ค่ะ

ชำระเงินอย่างไร

ชุดที่ยืมไปวันงาน มีค่ามัดจำหรือเปล่า

ขอบคุณค่ะ

58.8.135.245

แพทตี้

แพทตี้

ผู้เยี่ยมชม

Wimolnatt.nongpat@gmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

8 ก.ย. 2555 17:22 #1

สวัสดีค่ะ
สามารถปรับเปลี่ยนได้ค่ะ
ไฟส์ทั้งหมด ปรับแสงสีให้ค่ะ แต่ไม่ได้รีทัสให้ค่ะ รีทัสให้เฉพาะทำอัลบัมค่ะ
แพ็คเกจที่เลือก ไม่มีค่ายกกองแล้วค่ะ แต่ลูกค้าต้องมีรถมารับทีมงานค่ะ จ่ายค่าสถานที่เองค่ะ และเลี้ยงอาหารทีมงานค่ะ
จอง 30% วันถ่าย50% วันรับงานจ่ายทั้งหมดค่ะ
ชุดวันงาน มัดจำ  ชุดละ 1000 บาทค่ะ
สงสัยโทรถามหนิงได้นะค่ะ ยินดีค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

58.11.24.43

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image